• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom DX900 tiết kiệm pin nhất - đã test thử pin rất tốt sài đc 2 ngày

vietphuong73

Bạn cho biết sơ qua 1 chút chứ, phiên bản nào, ai là tác giả - để nếu có ai đang chạy ROM này rồi đỡ mất công down và test. Nhìn đường link thì có vẻ như là của Bruno Martin, nhưng không rõ bản nào.

vietanh141281

Rom của Bruno Martin bản 3b Bác ạ. E test hết tất cả các bản của BM rồi, bản này là tiết kiệm pin nhất.

vietphuong73

Rom của Bruno Martin bản 3b Bác ạ. E test hết tất cả các bản của BM rồi, bản này là tiết kiệm pin nhất.

Cám ơn bạn, mình cũng đã test qua các bản của BM. Riêng bản v5 thì bị lỗi với bàn phím VNKeyb, bản V3b và V4 đều dùng tạm được.

Đến giờ vẫn chưa tìm được bản nào thực sự ưng ý.

Rau

Acer DX900 ROM

Mình vừa chuyển lại dùng Eten nên bị lạc hậu, không rõ bản ROM nào là OK nhất. Bác nào đã dùng nhiều xin cho ý kiến. Cám ơn nhiều:-?

chuotlon

Member
mình cũng dùng DX900 Có bác nào ở Hà nội cũng dùng con này hôm nào cho học hỏi ít kinh nghiêm với.

Chỉnh sửa cuối:

Manhlab

Các bác ơi tiếp tục review các bản rom cho DX900 đi để anh em mới dùng học tập với. Mình đang dùng V3b BM dùng chan quá, màn hình hay treo, sóng yếu không ổn định.
Các bác cao thủ ra tay giúp đỡ với

holitraco

Các bác ơi tiếp tục review các bản rom cho DX900 đi để anh em mới dùng học tập với. Mình đang dùng V3b BM dùng chan quá, màn hình hay treo, sóng yếu không ổn định.
Các bác cao thủ ra tay giúp đỡ với

Pin của mình dùng được 3h mặc dù máy để offline, không biết có ai bị như vậy không