• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM Eten M800?

ngocpt82

bạn nào có Rom của con Eten M800 thì cho minh xin với. bản gốc của nó là WM pro Ver 6.0 thì mình có thể up lên 6.1 được không
thank các bạn trước

PhamQuang

Manager
bạn nào có Rom của con Eten M800 thì cho minh xin với. bản gốc của nó là WM pro Ver 6.0 thì mình có thể up lên 6.1 được không
thank các bạn trước

ROM WM6.0 Cook và cả WM6.1 cho ETEN M800 nhiều lắm, bạn có thể đăng ký vào site sau (rất đơn giản) mà tham khảo và tải sử dụng nhé:
Cách Up ROM ETEN M800 không khác gì các dòng ETEN khác, bạn có thể tham khảo trước các phương pháp đã có là được.

ngocpt82

ROM WM6.0 Cook và cả WM6.1 cho ETEN M800 nhiều lắm, bạn có thể đăng ký vào site sau (rất đơn giản) mà tham khảo và tải sử dụng nhé:

Cách Up ROM ETEN M800 không khác gì các dòng ETEN khác, bạn có thể tham khảo trước các phương pháp đã có là được.

mình thấy ở đây la rom do các thành viên tự làm thì k biết chạy có ổn k nhỉ

jnlinh

cũng tùy thôi, bạn up cái nào thì xem nó chạy có ổn định không thì để, còn không thì up cái khác, tôi thì có up vài lần nhưng cũng không vừa ý lắm và quyết định chơi ROM gốc của Eten. chạy ổn định nhanh chưa bao giờ bị lỗi gì.

ROM cook thì đa số họ ép page pool size xuống còn 4MB để RAM trống khoản 32 MB nhưng chạy không ngon lắm, đôi lúc bị giựt

ndlinhql

hic ! sao các pro của pdaviet ko làm một bản cho m800 nhỉ trên http://eten-users.eu/index.php?showforum=50 thi nhiều rom đó nhưng hầu hết bị lỗi là ko cài font tiếng việt được , có bạn nào khắc phục được tình trạng trên ko nếu có cho mình biết phương pháp với

Chỉnh sửa cuối: