• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM HERALD WM6.1 V6.1.405.02_BUILD 20273.1.3.3

Microlab071966

ROM HERALD WM6.1 V6.1.405.03_BUILD 20273.1.3.3

ROM HERALD WM6.1 V6.1.405.03

***CE OS 5.2.20273-BUILD 20273.1.3.3***

Xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của MAN PhamQuang T.Mod Lamson để có thể ra mắt bản ROM này.

Giao diện Diamond Black.

Về ứng dụng nói chung không có sự thay đổi mấy so với bản v6.1.405.02,chủ yếu thay đổi OS mới.Thay đổi giao diện CommManager,Calculator,Windows Media với màu đen.Thay đổi icon Applicationsfolder,icon Gamesfolder,và icon Multimedia cho lạ mắt.

Dưới đây là 1 số hình ảnh.

Linhk mình đang Up lên Hot,sẽ đưa lên ngay khi có thể,mong các bạn đóng góp ý kiến.
Theo yêu cầu một số bạn,mình sẽ Up 2 bản cùng Versions,chỉ khác:

1.Có HTC HOME
2.Không có HTC HOME

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Wow!Chúc mừng ROM mới nào!Nhanh quá vậy ta,Cám ơn nha microlab071966!

vitinhtubhhb

Có bác nào có bản Rom 6.1 dành riêng cho Tmobile Wing ko? Em dùng con này, mỗi khi Up rom mới trên PDA thì nó lại bị lộn một số phím trên bàn phím cứng (là do các bản Rom đc Build cho HTC P4350, có cấu trúc 1 số phím ngược với Wing).
Có Rom 6.1 Herald nào dùng cho Wing mà ko bị lỗi lộn phím ko nhỉ???

Chỉnh sửa cuối:

phong2406

Có bác nào có bản Rom 6.1 dành riêng cho Tmobile Wing ko? Em dùng con này, mỗi khi Up rom mới trên PDA thì nó lại bị lộn một số phím trên bàn phím cứng (là do các bản Rom đc Build cho HTC P4350, có cấu trúc 1 số phím ngược với Wing).
Có Rom 6.1 Herald nào dùng cho Wing mà ko bị lỗi lộn phím ko nhỉ???

nếu bạn đã uprom đc Build từ p4350 thì bạn thử dùng thêm phần mềm này thử xem . Vì lúc trước mình uprom xong cũng bị lỗi 1 số ký tự ,dùng soft này thì thấy ok

Mã:
[URL="http://www.4shared.com/file/182923373/1c906aad/duprade_s_keyboard_Fix__AEKMap.html"]duprade_s keyboard Fix (AEKMap1.3)[/URL]

chúc vui =D>=D>