• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM HERALD_WWE_6.1.405.15_BUILD 21109-5.0.0.PV(Manila2D)

danhtin2006

a hải cho em hỏi? Máy của em là Tmobile Wing, em mới up lên bản này, thấy nó sài ok, nhưng không hiểu sao bàn phím Qwerty bấm mấy cái dấu nó bị sai, theo hình này:

thì khi viết tin nhắn mình giử Alt fải ra như vầy đúng mấy ký tự như trên hình, nhưng của em thì nó ra theo mấy cái dấu đỏ này:

Chổ chử Q là dấu @, W là !, E là ?, O là (, P là ), L là =.
anh giúp em với, em chỉnh lại Regional vẫn không được!

Microlab071966

a hải cho em hỏi? Máy của em là Tmobile Wing, em mới up lên bản này, thấy nó sài ok, nhưng không hiểu sao bàn phím Qwerty bấm mấy cái dấu nó bị sai, theo hình này:

thì khi viết tin nhắn mình giử Alt fải ra như vầy đúng mấy ký tự như trên hình, nhưng của em thì nó ra theo mấy cái dấu đỏ này:

Chổ chử Q là dấu @, W là !, E là ?, O là (, P là ), L là =.
anh giúp em với, em chỉnh lại Regional vẫn không được!

Bởi máy bạn là máy T-Mobile,bàn phím cứng của T-Mobile và HTC-P4350 sắp xếp khác nhau,mà các bản ROM mình lại Build trên nền ROM của HTC-P4350 nên Up vào máy T-Mobile sẽ bị sai vị trí 1 số phím.Bạn hãy so sánh vị trí của T-Mobile và HTC-P4350 xem sự khác nhau của vị trí phím cứng nhé:

Chỉnh sửa cuối:

TheFrog

Các bác dùng P4350 cho em hỏi chút:
Máy em p4350, hình ý như máy ở trên bên trái. thế nhưng phím A-Q, W-Z đổi chỗ cho nhau. Vậy là sao ạ?
//Xin đùng xoá bài của em ạ.

samthu

i really côl rom. í thể a way to have the today them black? hey i really don't understand the language but from what i got lôks like he í going to release another rom. any idea when?

TheFrog

mừng mừng, tủi tủi, down bản mới về.
KQ: ăn pin hơn nhiều so với bản trước.
chưa tháy đẹp hơn ở đâu, nhưng so với độ ăn pin và rùa thì cho em nó đi ở với 6.5.
sync thì....liên tục, đừng hỏi tại sao.
sorry vì em thật lòng!

vitinhtubhhb

Bác ơi bản Rom này ko dùng đc khi màn hình PPC nằm ngang? E dùng Tmobile Wing...Còn một lỗi nữa là bị lộn 1 số phím trên bàn fím cứng.

PhamQuang

Manager
Bác ơi bản Rom này ko dùng đc khi màn hình PPC nằm ngang? E dùng Tmobile Wing...Còn một lỗi nữa là bị lộn 1 số phím trên bàn fím cứng.

Bản ROM đã ra cách đây gần 1 năm và có lẽ tác giả Build cũng đã quên nó lâu rồi bạn ạ.
Bạn hỏi vậy chắc khó ai trả lời được. :D