• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM HERALD_WWE_6.1.405.14_BUILD 20954.1.5.0.PV(Manila2D)

Microlab071966

ROM HERALD WM6.1 V6.1.405.14​

***CE OS 5.2.20954-BUILD 20954.1.5.0.PV***

Xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của SM PhamQuang ,Adv. Mod Sonblack Mod LamSon...

Phiên bản V14, WM6.1 với chức năng Manila2D dành cho HTC Herald:
-Giao diện Manila 2D.
-Các bạn có thể xem ảnh và Video trên HTC_Album.
-Được chỉnh sửa REG để ROM hoạt động tốt,mượt mà và tiện lợi hơn.
-Với bản ROM này các bạn vẫn nghe được nhạc bằng Windows Media Player khi tắt Power.
ROM được tích hợp một số ứng dụng cần thiết của HTC_Opal.

PagePool=6 Mb.

Một số hình ảnh của ROM:

LINK DOWNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?wuxxzkrywun

Chúc Mùng Năm Mới

Chỉnh sửa cuối:

NguyenVKien

Anh Hải:
Tôi tải về nhưng RUU.nbh có vấn đề. Những hồ sơ khác tốt cả. Xin anh tải lên lại được không? Cám ơn anh

Microlab071966

Anh Hải:
Tôi tải về nhưng RUU.nbh có vấn đề. Những hồ sơ khác tốt cả. Xin anh tải lên lại được không? Cám ơn anh

Tôi ko hiểu,bạn nói RUU_signed.nbh có vấn đề gì vậy,bạn phải nói rõ chứ.

NguyenVKien

Tôi ko hiểu,bạn nói RUU_signed.nbh có vấn đề gì vậy,bạn phải nói rõ chứ.

Anh Hải: Tôi dùng Winrar để extract hồ sơ ra. Khi đến hồ sơ RUU_signed.nbh thì bị báo lỗi "The file is corrupted". Xin anh coi lại nhé. Cám ơn anh

hoangan123

lâu không qua đây anh Hải dạo này cũng cho anh em up mệt nghỉ trong tết này rồi chúc mừng bác với rom này :D

Microlab071966

Anh Hải: Tôi dùng Winrar để extract hồ sơ ra. Khi đến hồ sơ RUU_signed.nbh thì bị báo lỗi "The file is corrupted". Xin anh coi lại nhé. Cám ơn anh

Có lẽ tại bạn quên "Thanks" nên mới vậy đó.:D Bây giờ bạn thử làm lại từ đâu xem sao.

NguyenVKien

Anh Hải:
Tôi tải về được rồi, cám ơn anh nhiều lắm. Giao diện I phone đẹp lắm, Wifi chạy không cần Network Wizard như phiên bản trước. Tuy nhiên, sau khi sync với máy PC:
1. Tôi nhấn vào Calendar - không thấy cuộc hẹn nào hết.
2. Tôi nhấn vào contact, thấy danh bạ nhưng khi tôi mở ra thì không thể mở được - chỉ có "Summary" và "Note" hiển thị nhưng không thấy tên, địa chỉ, ....v....v... Nếu tôi bấm "New" thì có thể add new contact nhưng sau đó không mở được

Đành trở lại phiên bản cũ cho đến khi anh có thì giờ sửa lại phiên bản này. Cám ơn anh