• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM HERALD_WWE_6.1.405.16_BUILD 20765-1.4.4.PV(Manila2D)Blue

Microlab071966

ROM HERALD_WWE_6.1.405.16.B
BUILD 20765-1.4.4.PV(Manila2D)Blue

Theo yêu cầu của 1 số bạn,mình làm bản v16.B với giao diện Blue.
Mọi tính năng OS và Build được kế thừa hoàn toàn bản v16.

Chỉnh sửa cuối:

sid_dominic56

Cảm ơn bạn đã làm việc tốt. Đây là một rom.

Opal_YouTube không hoạt động.

Last edited by a moderator:

chymnon

bản này dùng cảm giác nhanh hơn bản 15 :D, xác nhận đúng là Youtube không hoạt động :D

Một lần nữa cám ơn bác Microlab :D

Microlab071966

-Xác nhận:Youtube không hoạt động (Quên Add Soft). :D
-Khẳng định:Youtube đã bắt đầu được hoạt động bình thường nếu các bạn Up lại ROM từ link cũ ở đầu bài.:D

Thay đổi tý ti về Skin Opal PhoneCanvas.:D

quicksite

Lưu ý: Thông báo này đã được viết bằng tiếng Anh và phiên dịch của Việt Nam, GOOGLE TRANG)

Có! Trong BLUE. Cảm ơn bạn Microlab.

Tôi chỉ cần gửi một tin nhắn trong bai cho ,16 RED phát hành, liên quan đến một số vấn đề tôi gặp phải. Họ có thể được bổ sung từ apps tôi đã được thêm vào, nhưng tôi không biết.

Bạn có thể xin cho tôi biết: Đây có phải là màu xanh bản phát hành chính xác giống như màu đỏ phát hành, ngoại trừ cho các màu sắc? Hoặc, quý vị đã thực hiện bất kỳ thay đổi bổ sung vào phiên bản mới này màu xanh?

Cảm ơn bạn.

Microlab071966

Lưu ý: Thông báo này đã được viết bằng tiếng Anh và phiên dịch của Việt Nam, GOOGLE TRANG)

Có! Trong BLUE. Cảm ơn bạn Microlab.

Tôi chỉ cần gửi một tin nhắn trong bai cho ,16 RED phát hành, liên quan đến một số vấn đề tôi gặp phải. Họ có thể được bổ sung từ apps tôi đã được thêm vào, nhưng tôi không biết.

Bạn có thể xin cho tôi biết: Đây có phải là màu xanh bản phát hành chính xác giống như màu đỏ phát hành, ngoại trừ cho các màu sắc? Hoặc, quý vị đã thực hiện bất kỳ thay đổi bổ sung vào phiên bản mới này màu xanh?

Cảm ơn bạn.

Chính xác.Chỉ thay đổi bổ sung màu xanh so với bản 16 RED.

quicksite

Vì vậy, tôi chỉ có những người có vấn đề với âm thanh quản lý? Là nó làm việc tốt cho tất cả những người khác!

Và cũng có thể, xin vui lòng bất cứ ai có thể cố gắng thêm một. Cab tập tin cho TotalCommander, do đó, bạn có thể giúp tôi gỡ rối tại sao tôi không thể kéo chọn nhiều tác phẩm?

Cảm ơn bạn đã giúp đỡ bất kỳ mà bạn có thể cung cấp.

=========================================

So, am I the only person having the problem with Audio Manager? Is it working fine for everyone else?

And also, can anyone please try to add a .cab file for TotalCommander, so you can help me troubleshoot why I cannot drag-select multiple files?

Thanks for any help that you can provide.

NhatToai

Super V.I.P
mình muốn xin soft backup sms . xin cảm ơn .
So, am I the only person having the problem with Audio Manager? Is it working fine for everyone else?
And also, can anyone please try to add a .cab file for TotalCommander, so you can help me troubleshoot why I cannot drag-select multiple files?
Thanks for any help that you can provide.[/I]
You can use Resco File Explorer,it will help you about concernment drag-select multiple files.
TotalCommander & PimBackup cho các bạn.

Microlab071966

Vì vậy, tôi chỉ có những người có vấn đề với âm thanh quản lý? Là nó làm việc tốt cho tất cả những người khác!

Và cũng có thể, xin vui lòng bất cứ ai có thể cố gắng thêm một. Cab tập tin cho TotalCommander, do đó, bạn có thể giúp tôi gỡ rối tại sao tôi không thể kéo chọn nhiều tác phẩm?

Cảm ơn bạn đã giúp đỡ bất kỳ mà bạn có thể cung cấp.

=========================================

Thanks for any help that you can provide.

Với các Build mới có chỉ số 2xxx đều không thể kéo chọn nhiều files liền một lúc được.Nếu bạn muốn chọn nhiều files liền một lúc chỉ có cách:Tích Ctrl trên Keyboard+chọn các files muốn chọn.

sasser

Xin lỗi các bạn. Mình mói đc 1 người bạn nhờ up rom.
tên máy là HTC Hera110.
chip OMAP850-201Mhz
rom v: 4.26.531.1 WWE
CE OS5.2.1622 (build 18128.0.4.4)

vậy đây có fải là HTC Herald kô? mình up bản rom này đc ko? hoặc có
bản rom nào clean mà thật nhanh. có thể giới thiệu giúp mình đc ko? thank các bạn rất nhiều

mongcaicity

mình xin soft youtube trong rom này để up rom khác cài được không?

Cho mình xin cái soft opal_Youtube đi

mongcaicity

Cám ơn bạn đã cho mình 1 ứng dụng khá hay,nhưng mình thích cái youtube như trong bản rom 6.1 kia cơ,xin lỗi vì đã đòi hỏi nhưng cái đó chạy rất good,mà rom đó nặng wa mình k thix,cài cái rom 6.1 cua frick,k co ứng dụng nào,tự design nên.... :((.Nếu có xin giúp mình lần này nữa nha