• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom HTC P3300

nguyentrong

Bác nào có rom goc con HTC P3300 cho em xin với!
Bootloader cua em la : IPL 1.12.0001 va SPL la 1.12.0000
Em tìm hoài mà không thấy bản rom nào co thông số như vậy cả.Bac náo co giúp em với.
Em up bộ rom 6.0 của bác quang vào thi con may của em chỉ hiện lên chữ HTC rồi đứng luôn ở đó.
Thanks các bác nhiêu!

Huycl2507

Em tìm hoài mà không thấy bản rom nào co thông số như vậy cả.Bac náo co giúp em với.
Em up bộ rom 6.0 của bác quang vào thi con may của em chỉ hiện lên chữ HTC rồi đứng luôn ở đó.
Thanks các bác nhiêu!

Máy bạn chưa Unlock CID nên Up Rom bị "chết rồi":(

Thanm khảo Unlock CID ở đây

Các Rom gốc cho PC 3300 có ở đây , bạn tham khảo nha
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=12675

Theo lời của anh Duy, nick duy_ctytvxdkg , trước cũng bị tình trạng như bạn , Up lại nhiều Rom gốc nhưng khi Up lại Rom gốc tiếng Đức máy mới sống lại:D

Chúc thành công nhé

duy_ctytvxdkg

Thanks các bác nhiêu!

Ban co o HCM ko? Neu co hom nao wa 144 Nguyen Kim minh xem thu cho.
@Mod Online bang dien thoai, ko go Tieng Viet dc

nguyentrong

Ban co o HCM ko? Neu co hom nao wa 144 Nguyen Kim minh xem thu cho.
@Mod Online bang dien thoai, ko go Tieng Viet dc
Mình ở Đà Nẵng mà! Cậu có cách nào không giúp mình với ,Mình xin được hậu tạ!
Cảm ơn cậu trước nghe!
Rất mong được sự hồi đáp của cậu

nguyentrong

Mod nào có thể giải thích giúp mình một tí được không?
Vì sao mà hai con HTC P3300 mình up lên WM6.0 bản rom của bác Phạm quang . Cây thì được còn cây kia lại bị chết không vào win được .Mình cảm thấy thật khó hiểu ,phải chăng là do bản rom gốc của mỗi máy khác nhau.
Rất mong được các mod trả lời!
Thanks

Vietvnn

Super V.I.P
Mình ở Đà Nẵng mà! Cậu có cách nào không giúp mình với ,Mình xin được hậu tạ!
Cảm ơn cậu trước nghe!
Rất mong được sự hồi đáp của cậu
Ở ĐN à, tớ củng ở ĐN đây, máy chú thuộc dòng HTC ARTEMIS nên chú vào đây để nghiên cứu nhé http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=111 , có gì thắc mắc nữa thì pm. chúc chú khôi phục được máy.

Huycl2507

Mod nào có thể giải thích giúp mình một tí được không?
Vì sao mà hai con HTC P3300 mình up lên WM6.0 bản rom của bác Phạm quang . Cây thì được còn cây kia lại bị chết không vào win được .Mình cảm thấy thật khó hiểu ,phải chăng là do bản rom gốc của mỗi máy khác nhau.
Rất mong được các mod trả lời!
Thanks

Rất đơn giản vì máy Up Rom WM 06 "được" đã được Unlock CID ( có thể cửa hàng đã Unlock cho bạn rồi ) , còn máy Up Rom không vào Win được chưa Unlock CID

Mình đã Up lên các bản Rom gốc cho dòng này rồi đó . Bạn thử Up các bản Rom đó xem sao nha , link ở trên đó

Chúc thành công nhé:D