• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][SLIMMED]SPOCK_AOKP[v2][4.2.2] [ HTC Wildfire S ] !

Taki7610

Unlock_GSM
[ROM][SLIMMED]SPOCK_AOKP[v2][4.2.2] [ HTC Wildfire S ]

- Phiên bản chạy ổn định - Hệ đều hành mới 4.2.2 - Rom có hỗ trợ tiếng việt. Máy cần S-OFF hoặc Unlock bootloader bằng cách chạy rom ship với gold card có hboot chung với HTC Dev để unlock bootloader, root và recover để cài đặt rom. Thanks so much @181charan_XDA Developers

. Cài đặt

* Wipe Data/Factory Reset
* Wipe Dalvik-Cache
* Install ROM
* Install Gapps

DOWNLOADS & GAPPS

SPOCK_AOKP_v1

GAPPS

huukimit

bác ơi chạy cái rom này xong tiếp theo cài GAPPS như thế nào với, em vừa up xong nhưng chưa cài đc cái GAPPS kia mà chán quá hichic

huukimit

Test rom

rom này được cái giao diện em rất kết nhưng bản này bị lỗi camera rồi, ko quay phim được, giao diện camera thì xấu, bấm chụp phải đợi khoảng 3s mới đc. fĩx lỗi camera ntn thế mọi người?

rom này được cái giao diện em rất kết nhưng bản này bị lỗi camera rồi, ko quay phim được, giao diện camera thì xấu, bấm chụp phải đợi khoảng 3s mới đc. fĩx lỗi camera ntn thế mọi người?
Bản rom này ra lâu rồi nên chắc không ai fix lỗi camera này đâu. Bạn vui lòng sang đây tham khảo và tải các bản rom 4.4.4 mới nhất (AOSP hay CM11) nhé.