• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom Tiếng Anh cho HP Ipaq h1900

xinanno12

bác nào pro chỉ giúp với!!!
Mình mới tậu chiếc Hp Ipaq h1900 mà giao diện toàn bằng tiếng Nhật, làm sao mà sử dụng được chứ.hichic. Bác nào chuyên Ipaq chỉ mình cách chuyển ngôn ngữ từ tiếng nhật sang tiếng Anh zới.
Thanks nhiều!!!!!

bác nào pro chỉ giúp với!!!
Mình mới tậu chiếc Hp Ipaq h1900 mà giao diện toàn bằng tiếng Nhật, làm sao mà sử dụng được chứ.hichic. Bác nào chuyên Ipaq chỉ mình cách chuyển ngôn ngữ từ tiếng nhật sang tiếng Anh zới.
Thanks nhiều!!!!!
Con này thì hơi khó có rom Tiếng Anh. Bạn thử bản này xem sao ftp://ftp.compaq.com/pub/softpaq/sp26001-26500/SP26263.exe (Nguồn http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=308958).

xinanno12

ban dinhtuenhung2012 oi. minh chỉ mới sài ipaq thôi nên cũng chưa biết nhiều gì về nó, bạn có thể hướng dẫn tí về cách up rom ko. thank bạn nhiều lam.
mà nếu up rom ko thành cong thì có ảnh hưởng gì tới máy ko hả bạn?

ban dinhtuenhung2012 oi. minh chỉ mới sài ipaq thôi nên cũng chưa biết nhiều gì về nó, bạn có thể hướng dẫn tí về cách up rom ko. thank bạn nhiều lam.
mà nếu up rom ko thành cong thì có ảnh hưởng gì tới máy ko hả bạn?
HP iPaq thì mình chưa dùng bao giờ nên cũng không rõ trình tự úp rom cho máy nên mình không giúp bạn được, bạn thông cảm nhé. Bạn thử tham khảo tại trang này xem sao.