• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom tiếng Anh cho RoverPC v7?

tranxuandinh

anh em ai có bản rom tiếng anh của con này cho mình xin với.hiện tại đang là tiếng nga.đang rất cần mình cám ơn trước nha!

PhamQuang

Manager
anh em ai có bản rom tiếng anh của con này cho mình xin với.hiện tại đang là tiếng nga.đang rất cần mình cám ơn trước nha!

RoverPC là thương hiệu dành riêng cho thị trường Nga bạn ạ cho nên các dòng RoverPC chỉ có ROM Ship là tiếng Nga thôi, kho ROM đây:

* WM6.1:
ftp://ftp.roverbook.ru/RoverPC/RoverPC_V7_WITH_VGA_OUT/FirmWare/

* WM6.5:
ftp://ftp.roverbook.ru/RoverPC/RoverPC_V7/firmware/

Muốn có tiếng Anh, cách duy nhất là phải Build lại mà thôi.

drtiendiep

Nhưng 2 link này em không vào được bác Quang à? Bác đang ở Nga hay ở đâu đấy? Em thì vào link này để lấy!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Bác vào đây và kết hợp với trình duyệt Google Chrome + Extension Google tranlate. Rồi tìm phần mềm nhé! Mình cũng phải dùng thế. Giờ có 2 Rom tiếng Anh 6.0 và 6.5 chạy khá tốt. Link

Chỉnh sửa cuối: