• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM v3.01.405.T1 & 3.02.405.T1 cho HTC LEO

PhamQuang

Manager
tôi dùng thử rồi thấy chạy có vẻ nhanh nhưng luôn có hàng chữ ghi kí hiệu máy ở màn hình như kiểu hình nền ấy rất bất tiện khi sử dụng.có ai biết cách khắc phục chỉ cho tôi với

Phải Cook lại, thay đổi vài module sẽ hết dòng chữ IMEI,... đó, ROM Beta mà.

huynhgia99

bác quang ơi sao em không thấy link download đâu vậy?bác mở cho em nhé, cảm ơn bác

vagabondkt

chuột thì không dám.... nhưng mà cg đg có chờ bản rom ship xem thế nào....... thấy có cái mơi là thích rồi...............

M

meocop

Guest
Phải Cook lại, thay đổi vài module sẽ hết dòng chữ IMEI,... đó, ROM Beta mà.

bác quang cook một bản thật sạch cho bà con dùng đi bác.nghĩa là bác làm sao cho nó không hiện imei nữa là được,bác đừng thêm bất cứ cái gì vào cả còn ai muốn dùng thế nào họ sẽ thêm vào sau bác ạ.làm như vậy có được không bác?đợi bản chính thức em sợ hơi lâu bác ạ

Lamvip379

đã test thử bản tương đồng như của bác quang nếu..kết quả 1 số phần mềm như Cooki..ko dùng đc..đành quay về rom cũ

M

meocop

Guest
bác quang mải hút thuốc nhiều thế ho lao mất thôi=))bác chưa đoái hoài gì đến rom 3.01.405 t1 à bác?

PhamQuang

Manager
Đã có link tải và cập nhập trong bài đầu phiên bản TEST tiếp theo:

3.02.405.T1 WWE cho HTC LEO.

M

meocop

Guest
Đã có link tải và cập nhập trong bài đầu phiên bản TEST tiếp theo:

3.02.405.T1 WWE cho HTC LEO.

bác quang giải quyết vấn đề hiện emei ở màn hình đi,cả hai phien bản mới 3.02.405.t1 và 3.01.405.t1 đều bị vậy.em thấy 2 bản này dùng nhanh lắm

PhamQuang

Manager
bác quang giải quyết vấn đề hiện emei ở màn hình đi,cả hai phien bản mới 3.02.405.t1 và 3.01.405.t1 đều bị vậy.em thấy 2 bản này dùng nhanh lắm

Đã nói rồi mà !!!
Phải Build lại ROM, nhưng vì 2 bản trên là ROM Beta, vẫn còn 1 số vấn đề trục trặc với phần hiển thị RAM do vậy chưa nên sử dụng OS này là cơ sở Build ROM.
Chỉ nên Up thử thôi.

caothanhhai

Rom dùng các Package của 3.01 và 3.02 bị lỗi bật Bluetooth thì lại nối .... Wifi :-? Nói chung là chưa ổn tí nào cả