• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM] Wildfire S Gaming ROM -OC-806Mhz-Customized and Modded [DATA2EXT] ( 3/16/12 )

venusian

Moderator
Ma ban ơi cho m xin sdt vaof inbox nhé có gì ko hỉu m hỏi

Hix chu top oi giai thich ho m di bị installion aborted là sao nhỉ

Lưu ý: Viết Tiếng Việt có dấu các bạn nhé.

Lỗi installion aborted là do quá trình bạn tải rom về bị lỗi. Hoặc trong quá trình bạn copy vào thẻ bị lỗi.
Thử xóa bỏ file Rom đi chép lại vào thẻ nhớ. Nếu không đc thì tải lại từ đầu.

max1397

Member
tự nhiên sáng nay bị lỗi Limited Serivice !đã khởi động và lắp lại sim,vẫn bị.do rom chăng

bon_anpe

Tình hình là thấy các comment bên xda cho biết rom này cho phiên bản 2.3.3 thôi. Máy mình lên 2.3.5 rồi, đang xài rom Sense 3.5 - GB2.3.5 idogx base mà thấy vẫn hay đơ và giựt... nên lưỡng lự k biết nên up rom này không? (tại nghe tựa "gaming" thấy máu quá) :D

mtofvn2910

Hic! Đọc cái bài hd mà khó dịch quá:-s Bro nào giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

mtofvn2910

Hic! Cài bản ROM này OC lên cao quá hay sao ý mà máy cứ hoạt động 1 lúc, hoặc nóng lên là bị treo=)) Mà cái lúc đầu up ROM lên em thấy có rất nhiều app đã đc cài sẵn, sao h lại mất hết là thế nào nhỉ?:-s