• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM Wizard 6.1 build 21042.1.6.2

McQueen

ROM Wizard 6.1 build 21042.1.6.2​

Clear ROM OS 5.2.21042

Animated Topaz
RunCC 1.0.8.1
TaskManager 2.1.35589.1
FExplorerExt 2.05
HTC Calculator 1.0
NetworkWizard 1.0.29982.4
EzInput 1.5.32704.0
PIMBackup 2.8.0
Arcsoft MMS 5.0.31.63
Icon new

Link Down:

Chỉnh sửa cuối:

namy2k

6.1 vẫn hay hơn (theo ý mình) vì 6.5 chưa ổn định lắm :D

hector

6.5 ổn định hơn 6.1 nhiều mình thấy thế dùng 6.5 ít bị sorftreset hơn 6.1 nhiều chứ bạn!tốc độ kô bằng nhưng ổn định thấy rõ kô fai lúc nhanh luc chậm như 6.1(ý kiến riêng mình nếu các bạn muốn test vào today tắt titanium đi xem?vô đối,vô đối)

McQueen

6.5 ổn định hơn 6.1 nhiều mình thấy thế dùng 6.5 ít bị sorftreset hơn 6.1 nhiều chứ bạn!tốc độ kô bằng nhưng ổn định thấy rõ kô fai lúc nhanh luc chậm như 6.1(ý kiến riêng mình nếu các bạn muốn test vào today tắt titanium đi xem?vô đối,vô đối)

Rom 6.5 vẫn còn tồn tại nhiều lỗi lắm bạn các dòng dùng Ram và rom thấp như Wizard thì sao mà nhanh nỗi hả bạn.:D:)):)):))

hector

không nhanh nhung ổn định.chưa có rom 6.1 nào được gọi là nhanh vượt trội cả???

trucdemo

mình mới up 6.5 nè, chậm kinh khủng, dùng rất bực mình, để up lại bản 6.1 này thử xem

evilcca

Đã up và chạy trôi 1 ngày không có hiện tượng gì xảy ra. Nhìn bắt mắt ^^. Cảm ơn nhiều!

VOCSY

Chắc phải thử phát xem sao, chứ WM 6.5 mình không dùng được, cứ bị treo menu start hoài phải soft reset liên tục. mà nhiều PM ứng dụng hình như cũng có vấn đề khi chạy với bản 6.5 :(
Nhưng pas giải nén là "McQueenROM"

Chỉnh sửa cuối:

thienvuong123

hic bác nào có lòng tốt đả load bản room này rồi có thể up lên host khác dùm em .chứ em load bằng lnk trên em không thể nào load được .load cỡ hon 80% là ngưng.thank các bác

biencualo2000

mình xài 6.5 đc chừng 1 tháng ko chịu nổi phải xuống 6.1.phản ứng chậm lắm.mà công nhận chẳng phải dùng bút chút nào rất tuyệt,nhất là cái today kéo kéo đã lắm.nhưng tiếc lá quá chậm.ram thường chỉ đc 14-19mb thôi.