• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom WM 6.5 cho HTC touch Diamond

minh` vua` cai` cai' Rom 6.5 beta 3 xong thi` dien thoai cua mnh` bi hien tuong. nay trong text ghi: " This concludes the beta test of this software release. Thank you very much for your time and effort in helpin make this a great product for our costumers.
To obtain a newer release or further information, please visit the web site that you used to obtain your current beta release."
Bay h may' cua tui cu' dung yen o day'. ko lam` dc gi ca... xin moi nguoi` co' cach nao` de hoi` phuc. dc ko? ko thi` reset lai. Windows mobile cu~ cung dc. minh` da~ thu hard reset nhung ma` ko co' tac' dung. Xin cam' moi nguoi`
Hiện tượng này bình thường thôi vi bản rom bạn đã hết hạn dùng, lỗi này là do tác giả không fix lỗi timebomb trong khi cook. Bạn chỉnh thời gian lùi lại cỡ năm 2009 thì lại dùng bình thường ngay mà.. Lỗi này không khắc phục được đâu, bạn úp rom khác nhé...:(

xanh14

xin bac' co' the chi them dc ko? minh ko quen dung` dien thoai lam' nen ko hieu? cach lam the nao`. bay h minh` hard reset thi` chi thay no' suot hien cai Trigger USB host.... !?!?!?

minh` xin loi ban :) minh da lam` dc roi. ^^ vay xin hoi bay h minh thay doi thoi` gian cua phone thi` co' sao ko ??? ma` ban. bao minh` up room khac', vay. ban. recommend minh room nao ????
thank you

Last edited by a moderator:

heobanhki

minh` xin loi ban :) minh da lam` dc roi. ^^ vay xin hoi bay h minh thay doi thoi` gian cua phone thi` co' sao ko ??? ma` ban. bao minh` up room khac', vay. ban. recommend minh room nao ????
thank you

Kg phải người việt nam àh? ~X(
Đọc hiểu cái gì tui chết liền =)) - chắt cái này gọi là thời thượng của bọn nhóc bây giờ

xanh14

xin loi, minh`o nuoc ngoai nhieu roi hoi quen tieng' viet. ban ko phai cuoi`the':)

heobanhki

xin loi, minh`o nuoc ngoai nhieu roi hoi quen tieng' viet. ban ko phai cuoi`the':)

một câu thôi =)), lai căn, mất gốc. tiếng việt mà quên thì còn tư cách gì nói chuyện với tôi nữa

xanh14

minh` vao day de hoi cach su dung.. chu co ai vao` de noi chuyen voi ban dau...

một câu thôi =)), lai căn, mất gốc. tiếng việt mà quên thì còn tư cách gì nói chuyện với tôi nữa

minh` vao day de hoi cach su dung.. chu co ai vao` de noi chuyen voi ban dau...
Các bạn không tranh cãi ở đây nhé...

@xanh14: Bạn là mem mới nên mấy bài đầu bạn không viết tiếng Việt có dấu nên mình bỏ qua, đây là quy định của diễn đàn là phải viết tiếng Việt có dấu, nếu bạn không viết tiếng Việt có dấu mình sẽ del...

datme_vn09

kô biết trình độ tiếng Việt của bạn thế nào mà nói như thế. lời lẽ trên of bạn đã làm xấu đi fần nào hình ảnh người Việt cùng với tiếng Việt của chúng ta.
if bạn kô muốn giúp thì thôi. vào diễn đàn là để thảo luận, giúp đỡ nhau chứ kô fải để fân thứ hạng cao thấp.
xin lỗi if mình có quá lời. nhưng hi vọg lần sau bạn kô nên tỏ thái độ coi thường người khác nhthế

datme_vn09

xin bac' co' the chi them dc ko? minh ko quen dung` dien thoai lam' nen ko hieu? cach lam the nao`. bay h minh` hard reset thi` chi thay no' suot hien cai Trigger USB host.... !?!?!?

thank you

bạn có thể upROM 6.1 or 6.5.
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=521941
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=517300

xanh14

@dinhtuandung2012 : mình xin lỗi mod, máy tính của mình ko có font việt, mà mình đánh thử trên forum cũng không thấy ra dấu hay là gì hết....

@datme_vn09 : thanks bạn. mình đã sửa lại được htc.. cứ tưởng là nó bị hỏng :))

huandeptrai

có cách nào bỏ bớt một số tab trong giao diện titanium không, tại em thấy cái tab voicemail, với picture không cần thiết lắm, để nhiều nặng máy cứ treo hoài

có dowload đc đâu mấy bác!có bác nào cho cái link đàng hoàn em dowload cái .....................thank các bác nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!111111

tuanbienbac

ban ah minh cung bi hien tuong nhu ban minh dung htc mobiand 6.1 minh nang cap len 6.5 cung bi y nhu ban nhung minh chay lai lai thay dc ban thu chay lai xem.vao trang htc ma daw cho chuan

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator: