• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.0 CHO HTC Blue Angel (Mobifuns)

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonglev

Sao lại bó tay nhỉ, mihd down dễ lắm mà. Host nào thì anh down được để em up lên

hena

em đã úp ROM thành công ngay từ lần đầu tiên....sự sung sướng dâng trào không thể nào tả được "Thiên Thần Xanh" thật là tuyệt vời....thanks tất cả mọi người...

dkkd

Sao lại bó tay nhỉ, mihd down dễ lắm mà. Host nào thì anh down được để em up lên

mihd nó expired trong 4 h, hic hic. bạn có thể up lại lên 4share hoặc yousendit(expired trong 7 ngày)hoặc enips hoặc nếu không thì freewebtown.com đc ko, thanks

phuonglev

mihd link không bao giờ hết hạn, không giới hạn thời gian và số lần download, chỉ có leech link là hết hạn trong 4h, bó tay với các bác chẳng chịu đọc kỹ, tìm hiểu gì cả

Chỉnh sửa cuối:

BADBIGBOY

Bac phuonglev nói đúng. Mình down về nhanh lắm mà, có bị gì đâu.Cảm ơn bác nhiều. Mình sẽ thử ngay. hi hi thít quá

Status
Không mở trả lời sau này.