• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM6.1 Build 19400.1.0.0 - HTC TRINITY

PhamQuang

Manager
ROM v3.08.61.33 WWE CHO HTC TRINITY

== CE OS 5.2.19400 Build 19400.1.0.0 ==

Phiên bản V33, WM6.1, dành cho HTC Trinity. với OS mới:

CE OS 5.2.19400 Build 19400.1.0.0
. Xây dựng bởi:

- ROM WM6.1 Build 19400.1.0.0 from darkforcesteam.com. Thanks DarkForcesTeam !!!
- Phát triển bản V32, kết hợp giữa các Build 19209 và Build 19400.
- Sử dụng giao diện Blue của ITJE từ WiKi, tại đây:

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=387052

Thank ITJE !!!

Giao diện gần gũi với WM7, khá lạ mắt.

ROM với OS mới, nhất là giao diện Blue của WM7, chạy cũng khá ổn và nhanh.

Link tải sẽ đưa lên sau vài giờ.

DucLinh

Giao diện công nhận đẹp,nhất là Dialpad nhưng bị 1 lỗi nhỏ là khi chọn Call history bị lỗi trắng màn hình bác ạ,ko biết mọi người Test có bị ko?

PhamQuang

Manager
Giao diện công nhận đẹp,nhất là Dialpad nhưng bị 1 lỗi nhỏ là khi chọn Call history bị lỗi trắng màn hình bác ạ,ko biết mọi người Test có bị ko?

Lạ nhỉ !!! :-?:-?:-?
Mình test rất kỹ các chức năng của DialPad này trên máy, không thấy lỗi này ???

Giao diện WM7 đúng là có đẹp và lạ mắt thật, tuy nhiên mốt nhất là màu đen cho nên có lẽ sẽ phải phát triển 1 bản BLACK nữa. :D

mimahitna

hi.i have big problem(bug) when i press phone on buton,hi start dial last phone number.very strange(sorry for my english)

DucLinh

Lạ nhỉ !!! :-?:-?:-?
Mình test rất kỹ các chức năng của DialPad này trên máy, không thấy lỗi này ???

Giao diện WM7 đúng là có đẹp và lạ mắt thật, tuy nhiên mốt nhất là màu đen cho nên có lẽ sẽ phải phát triển 1 bản BLACK nữa. :D
Cháu rất thích giao diện Dialpad của chú tích hợp trong Rom này,nếu có thể chú up riêng lên để nếu người nào thích có thể dùng nó trong bản Ver.32 của chú,bản thân cháu vẫn thấy bản V.32 dùng hay hơn,tốc độ cũng thấy tốt hơn!

UFS

mình cũng up thử rồi giao diện rất đẹp chưa thấy lỗi gì cả thank bác nhìu

Chỉnh sửa cuối:

cecrops

Thank you for your great work with so many new releases! as usual no problems very speedy lots of room tons of program memory this is my new favorite . i like the black bars program from last release is there any way to get that app :D

I notice people have problems with dialer on wakeup but i suggest to use the new battery status 1.05. it will allow you to set return to today on wake. this program is free and updates the one included already on the rom. cheers!