• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom WP7.8 thứ 2: LEO_ML_51240101_R_5710902a_22515021 by ansar

MtxCK75

Dạ, có bác nào up lên Mediafire giúp em với, em không down được.

Cảm ơn nhiều ạ

myGenio

dungf bản này buồn cười sao vậy, lúc ăn pin thì thôi rồi, có lúc thì đang chuẩn bị nhảy sang bản khác thì cả ngay không biết ăn pin là gì nữa:D:D:D

vinken

dungf bản này buồn cười sao vậy, lúc ăn pin thì thôi rồi, có lúc thì đang chuẩn bị nhảy sang bản khác thì cả ngay không biết ăn pin là gì nữa:D:D:D

Bác có dùng Camera trick để tạo dòng chờ 2-4mA đc với nó ko? Mình làm hoài mà chỉ đc 12mA :(

vubinh47

Dùng được pin dung lượng cao ko ạ?

Mấy bản WP7.5 & WP7.8 gần đây có hỗ trợ rồi nhé.
Bác ơi e đã thử rất nhiều bản rồi vẫn ko hỗ trợ pin dung lượng cao - pin của e là chính hãng HTC 2300ma. Có liên quan tới việc radio bản nào ko ạ? Mong bác chỉ giáo!

hungsaint

mình đang dùng wp7.5 rồi. không biết bản 7.8 này đã có actived chưa.bác trả lời dùm.thanks

namtinhcorp2

Không thể khởi động được khih cài xong

Mình cài xong bản này, khi tắt máy khởi động lại đến gần xong thì bị tắt nguồn không lên được, mặc dù pin đầy, không biết có ai bị lỗi này không? Lại chuyển về 7.5

zZboy_coldZz

pác nào cho em xin cái chuẩn của thẻ nhớ đi!
Em format lại cái thẻ bằng SDformat mà khi cài xong nó cứ báo lỗi thẻ, không vào được!:(:)(:)((
Ai cho xin cái nick yahoo để trao đỗi trực tiếp tý!
nicks em: trungtrucpham88

namtinhcorp2

Thôi xong.

Có lẽ không phải do bản rom mà máy mình không khởi động được, mà bây giờ tắt máy đi là bật không lên nữa, không biết là do phần cứng hay mềm? Bạn nào biết lỗi này không vậy? Nghĩa là từ lúc cài bản rom xong, sáng nay tắt đi bật lên không vào được nữa (nó vào đến logo wp rồi sang màn hình đen có vạch sóng và báo pin) thế là đứng ở đó 1 lát rồi tự khởi động lại, quá trình này diễn ra liên tục. Giờ muốn lên được lại phải up rom khác. Làm sao gờ????????

demonrosso

Cùng test bản mới nào : [07.05.2013][NT 7.10.8862.144 V1]LEO_51240101_R_5710902a_22515021 by ansar
Link XDA : http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1510444
Hiện tại mình đang dùng bản này trên LEO512 , thẻ nhớ 8G class 6.
Cảm nhận cá nhân: Loa ngoài rè khi chỉnh max, pin 1,5 ngày, ứng dụng hơi ít vì hình như Region USA nên không cài được App Việt nhiều, ngoài ra mọi thứ đều OK .... đây là bản mình ưng ý nhất.

Cùng test bản mới nào : [07.05.2013][NT 7.10.8862.144 V1]LEO_51240101_R_5710902a_22515021 by ansar
Link XDA : http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1510444
Hiện tại mình đang dùng bản này trên LEO512 , thẻ nhớ 8G class 6.
Cảm nhận cá nhân: Loa ngoài rè khi chỉnh max, pin 1,5 ngày, ứng dụng hơi ít vì hình như Region USA nên không cài được App Việt nhiều, ngoài ra mọi thứ đều OK .... đây là bản mình ưng ý nhất.
mình tải bản "18L" tưởng có tiếng việt mà sao cài vô ko có nhỉ hay mình đọc nhầm nhỉ\.bản của bạn có tiếng việt ko

congnhon

Member
WP 7.8 cho HD2 chưa có tiếng việt đâu bồ ơi , chạy được trên DT sx từ năm 2009 là quá hay rồi đó nhé.