• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom WWE cho P835 tiếng Trung Quốc

Nemmatlanh

LÂU QUÁ RỒI CAO THỦ MỚI TÁI XUẤT GIANG HỒ :)),NHƯNG MÁY NÀY MỚI QUÁ,CHẮC CHƯA NHIỀU NGƯỜI DÙNG LẮM ĐÂU ANH TRUNG ƠI :D

tinhtinh86

rất tiếc chưa nhiều anh em cho y' kiến về em này...em tham khảo bên forum nước ngoài nói em này có vài lỗi nhỏ đó...anh em dung f và cho nhận xét đi nha

kua

chả thấy lỗi gì cả ngoài lỗi không chạy được file avi, chưa hiểu tại sao.
Bác Logout check lại hộ em phát, em cài Core Player nhưng chạy ko có tiếng cũng chả có hình.

vietphuongqct

Con này pin quá đỉnh, hơn cả HD, cá nhân đã xài và thấy vậy, k bít các pác xài thấy thế nào, thua em HD ở khoản Touch thui :D :D, thoại, sóng good, kiểu dáng sang trọng :D

manhgiangutc

Từ bản rom G5_ALL_V4.11.0_V3.6.12.P2_Ship_WWE_app_MYS_V2.3.3 cho các dòng máy xuất xứ Malaysia, tôi đã sửa LanguageID để up cho các máy xuất xứ HKG.
Rom nguyên bản file exe. Sync P835 với PC chạy file exe up bình thường.

Link: http://www.4shared.com/file/106763027/8cec1cbe/G5_ALL_V4110_V3612P2_Ship_WWE_app_MYS_HKG_V233.html

Anh ơi làm ơn chỉ em cách up rom em này đc ko, em có 1 con toàn tieng Trung thôi, chả biết vọc ra sao nữa:(( (Mà hình như chưa ai up rom em này thì fai nhi?) :-? Cám ơn anh trước nha :D

manhgiangutc

ặc ặc sao vẫn chưa thấy ai up em này nhỉ.... Ko biết cách up giống như các dòng asus khác ko :-?:-?:-?

lethang82