• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROOT cho HTC Desire Z (G2)

Status
Không mở trả lời sau này.

thomastn

có bác nào trả lời giúp em vụ này do lỗi phần cứng hay mềm ko nhỉ? em bối rối quá....

nicklanick

Member
@chú Quang: hôm nay cháu có mang điện thoại đến 1 tiệm để kiểm tra. Anh ấy nói là code chỉ được nhập 1 lần chứ có mua thêm code cũng đâu có chỗ để nhập lại.
sau khi kiểm tra 1 lúc vào mục search network thì máy báo lỗi "erro while searching...". cái vụ error này thì cháu thấy mấy lần rùi. Nhưng mà hôm nay anh ấy nói là có thể do phần cứng chứ ko phải phần mềm. Có lẻ là cháu phải tìm cách trả lại cái điện thoại thôi... ko biết phải tính sao vì cháu mua trên ebay rồi nhờ người nhà mang về... phiền phức thật đấy... có lẽ hôm mua cháu ko coi ngày....chả biết chỗ bán hàng có cho trả lại hay ko? :(:)(:)((

bác đổi cho em lấy disire bt ko :D máy em mua về cũng chỉ để nghịch linh tinh cũng chả có sim trong máy bao h cả :D sóng sánh nghe gọi ko cần thiết :D

hoangkhoimobile

@chú Quang: hôm nay cháu có mang điện thoại đến 1 tiệm để kiểm tra. Anh ấy nói là code chỉ được nhập 1 lần chứ có mua thêm code cũng đâu có chỗ để nhập lại.
sau khi kiểm tra 1 lúc vào mục search network thì máy báo lỗi "erro while searching...". cái vụ error này thì cháu thấy mấy lần rùi. Nhưng mà hôm nay anh ấy nói là có thể do phần cứng chứ ko phải phần mềm. Có lẻ là cháu phải tìm cách trả lại cái điện thoại thôi... ko biết phải tính sao vì cháu mua trên ebay rồi nhờ người nhà mang về... phiền phức thật đấy... có lẽ hôm mua cháu ko coi ngày....chả biết chỗ bán hàng có cho trả lại hay ko? :(:)(:)((

Con này có mua code cũng nhập vào cũng no services ,nếu bạn ở sài gòn vui lòng đem máy qua địa chỉ này nhé 693 đường 3/2 f6 quậnn 10, unlock trực tiếp không cần mua code và fix lỗi mua code về nhập không có sóng,giá là 600k 1 em,nếu bạn quan tâm thì đến địa chỉ này nhé

nicklanick

Member
bác nói so qua cho em về cái Desire đuoc ko?

máy em trước xách tay bên sing về full box còn cả hóa đơn mua ở bên đấy, thêm cái bao da với sạc dock :D cái này do em làm chết sạc zin nên đi mua sạc dock về ( 600k của em )sạc chung với blod 900 nhưng sau lấy đc cái sạc cảu 9700 thì dock cũng ít dùng :D

PhamQuang

Manager
bác đổi cho em lấy disire bt ko :D máy em mua về cũng chỉ để nghịch linh tinh cũng chả có sim trong máy bao h cả :D sóng sánh nghe gọi ko cần thiết :D

Đổi chác máy các bạn hãy qua PM hoặc ra YM, sao lại post bài trên diễn đàn như vậy???

hpkatv

Bác quang ơi cho em hỏi máy đã update OTA có root được bằng visionary không bác.

thomastn

Con này có mua code cũng nhập vào cũng no services ,nếu bạn ở sài gòn vui lòng đem máy qua địa chỉ này nhé 693 đường 3/2 f6 quậnn 10, unlock trực tiếp không cần mua code và fix lỗi mua code về nhập không có sóng,giá là 600k 1 em,nếu bạn quan tâm thì đến địa chỉ này nhé

tiếc quá... mình đã gửi máy cho bọn bán hàng rồi. đợi xem nếu họ ko chịu thì mình sẽ vác qua bạn. Cám ơn bạn.

@chú Quang: xin lỗi chú cháu sơ ý quá...

tea1981

Bác Quang ơi..từ ngày lên pda việt thấy pác thật pro....nhưng h cần pác giúp cho về con dell streak với...máy mua là bản HK truóc ngày 15/11 và up lên 2.2 nhưng lên tới nơi rồi thì ôii camera phụ k lên=> videocall k sử dụng đc.. mà cái camera 5.0 chụp toàn bị vỡ hinh k bằng 2.0 của e 63.......h muốn up về 1.6 nhưng hàng nó bảo kup về đc vì đó là bản room uk...hixx k hiểu nổi...pác cứu em với........

PhamQuang

Manager
Bác Quang ơi..từ ngày lên pda việt thấy pác thật pro....nhưng h cần pác giúp cho về con dell streak với...máy mua là bản HK truóc ngày 15/11 và up lên 2.2 nhưng lên tới nơi rồi thì ôii camera phụ k lên=> videocall k sử dụng đc.. mà cái camera 5.0 chụp toàn bị vỡ hinh k bằng 2.0 của e 63.......h muốn up về 1.6 nhưng hàng nó bảo kup về đc vì đó là bản room uk...hixx k hiểu nổi...pác cứu em với........

Giúp gì được đây trong khi mình thậm chí chưa biết mặt mũi máy nó như nào.
Muốn nghịch phải có máy mới chính xác được bạn ạ.

tea1981

Vậy là pác k biết con này hả...thế thì loại máy này để chặn giấy rồi..quảng cáo rầm rộ thế mà pác vẫn k bít....vậy từ hôm nay pác có biết thì pác giúp nhé...cứ thank pác trước....
Giúp gì được đây trong khi mình thậm chí chưa biết mặt mũi máy nó như nào.
Muốn nghịch phải có máy mới chính xác được bạn ạ.

namngh

Vậy là pác k biết con này hả...thế thì loại máy này để chặn giấy rồi..quảng cáo rầm rộ thế mà pác vẫn k bít....vậy từ hôm nay pác có biết thì pác giúp nhé...cứ thank pác trước....

bác này buồn cười thật, người ta đang lái máy xúc mà cứ hỏi vấn đề về xe lu :))

tea1981

fafa

bác này buồn cười thật, người ta đang lái máy xúc mà cứ hỏi vấn đề về xe lu :))
ohay the cậu có biết câu có bệnh thì vái tứ phương không...k biết thì phải hỏi người biết chứ...

Status
Không mở trả lời sau này.