• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rounders 1.0 iPhone iPod Touch

azerty250776

him Rounders là một trong những lý do đầu traction xi phe đã đạt được trong nền văn hóa pop. Bây giờ, bạn không thể thay đổi các kênh trên TV mà không cần chạy vào một xi phe hiển thị. Và trong khi các phim thấy tính chất phức tạp của poker, trò chơi mà là dựa trên tắt của nó là một trong những poker Sims xấu nhất bạn sẽ tìm thấy trong App Store. Nó sẽ cố gắng để tiền mặt ở trên phổ biến của phim thay vì tập trung vào thực tế trong game. Cốt truyện được lấy trực tiếp từ các bộ phim. Bạn chỉ cần có busted tại nơi gấu Teddy của KGB, và phải quay lại leo lên các bậc thang poker. Ngoài ra, bạn đã Inherited bạn của bạn worm của nợ nần. Bạn chỉ có năm ngày để kiếm được đủ tiền để trả tiền và nhận được nó tắt lại KGB. Bạn chơi ở một số địa phương, từ Đại học đến Taj Majal cigar vào một cửa hàng. Sử dụng các trò chơi dưới tiền mặt để xây dựng của bạn bankroll. Nếu bạn bao giờ về tiền mặt ngắn hạn, bạn có thể lái xe giao hàng cho một vài giờ để kiếm được một trăm Bucks.

Khi worm được ra khỏi nhà tù, bạn có thể sử dụng các kỹ năng của mình cheating để thử và giành chiến thắng dễ dàng tại bảng nhưng liên kết minigame là horrible. Bạn cần phải bấm nút OK chỉ cần làm thẻ mà bạn muốn sử dụng được ở giữa một cửa sổ nhỏ. Nhấn nút ở sai thời gian nhiều hơn hai lần và worm sẽ get caught cheating, gửi anh ta quay lại nhà tù và các chi phí tiền bạc mà bạn nếu bạn muốn anh ta bail out. It's an awful minigame. Hiếm khi tôi đã thành công. Khi worm không phải là xử lý, bạn cũng có trong tay kiểm soát của mình, nhưng thay vì sử dụng cùng một loại hình giao diện mà bạn thường sử dụng, sự lựa chọn của bạn đến Nâng cao, cuộc gọi, hoặc Fold là ở phía trên cùng của màn hình và bạn cần phải chờ đợi cho đến khi sự lựa chọn mà bạn muốn nêu bật là trước khi nhấn nút OK. Tại sao họ sẽ làm được điều này và không chỉ là giữ cùng một loại nút bố trí sử dụng cho các ký tự chính của bạn?
Nhưng đó là chỉ khi bắt đầu trò chơi của vấn đề. Giao diện là cumbersome và chậm. AI máy tính là một joke. Opponents máy tính sẽ tiếp tục tăng và gọi điện trên mọi đường phố, bất kể họ giữ thẻ. Và từ đó là giới hạn xi phe, và không phải không có giới hạn như trong phim (cho đến khi bạn có thể KGB), bluffing đi bên phải của cửa sổ, ra từ các máy tính hiện không chăm sóc những gì nó đã có hai thẻ. Có lần máy tính sẽ tăng bạn trên mọi đường phố, chỉ để gấp vào cuối, ngay cả khi nó đã có quá nhiều tiền đầu tư vào nồi để gấp. Hầu hết thời gian, của bạn ace-vua là không thích hợp cho phù hợp với máy tính, vì các cuộc gọi của bạn lại tăng với 8-3 off-phù hợp với pre-flop, sau đó kêu gọi tất cả các bạn một trong những tăng xuống sông, và cuối cùng là một spiking 3 để giành chiến thắng trong tay. Hardly opponents làm bất cứ điều gì bạn làm cho bất kỳ ý nghĩa - bạn có thể cũng chỉ chơi có hai loại thẻ mà bạn nhận được. Tôi tin rằng, cá nhân của bạn trò chơi poker sẽ không cải thiện từ sân chơi này.

dl:
Mã:
http://rapidshare.com/files/235531069/reodyax.zip

tranvietanhvn

bó tay !!
" Tôi tin rằng, cá nhân của bạn trò chơi poker sẽ không cải thiện từ sân chơi này. "
nghĩa là chơi trò này thì ngày càng kém đi hả bạn ::) ::)