• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rovio Mobile Angry Birds lite v.1.02(0) S^3 signed

natan

Do không thấy có mục dành riêng cho Sy^3 nên mình post tạm vào đây nha mod. Xin lưu ý game này chỉ dành riêng cho sy^3 thui nha đã thử trên 5K8 nhung kô hoạt động

Angry Birds Lite for Symbian^3 (v1.2.0) The survival of the Angry Birds is at stake. Dish out revenge on the green pigs who stole the Birds ’ eggs. Use the unique destructive powers of the Angry Birds to lay waste to the pigs’ fortified castles. Angry Birds Lite features challenging physics-based castle demolition, and lots of replay value. Each of the 6 levels requires logic, skill, and brute force to crush the enemy. Protect wildlife, or play Angry Birds!

Link:
http://www.mediafire.com/file/yd975za2h9nc5cg/Rovio Mobile Angry Birds v.1.02(0) S^3 signed.sisx

Mình kô có máy test pác nào xài sy^3 thì test và cho bít vài cảm nhận nha>:)

taolahoan

nhìn hay thế mà ko dùng cho s6v5 được pùn quá mấy con kia thì vn chưa bán :-??

ducbang1907

symbian^3 chưa ra nên các bác đừng post game vội nhé. Với lại đây là topic của S60v5 mà. Khi nào sym^3 ra thì chắc là diễn đàn sẽ có riêng 1 box để thảo luận. Các mod nhà ta move đi đâu thì move đi nào :)

thanhthuc0308

hình như symbian 3 ở việt nam chưa bán nhi? mình tìm ở thế giới di động không thấy nhỉ?:D

phamkhanhson

Ai chả biết file sis, ý tôi là game này giống 1 game trên IP, nội dung, hình ảnh và tên gọi đều giống hệt...

kevinchung

Hix...hix.... Tình hình là em install vào cho con X6 được nhưng không thể mở lên chơi được. Làm mừng hụt hu....hu........

natan

Hix...hix.... Tình hình là em install vào cho con X6 được nhưng không thể mở lên chơi được. Làm mừng hụt hu....hu........

Heya mình đả nói là chỉ dành cho sy^3 thui hà mình đã thử trên 5k8 rùi intall dc nhung kô vô chơi dc.

natan

mình thấy lập box mới bây giờ hơi sớm. vì cái dòng symbian3 còn rất ít người dùng,

Khiếp wa pác thanhthuc ơi mình thấy bên ipmart có thêm 1 game cho sy^3 nhưng dung lượng khủng wa 155M lun:O

vutaikt

chờ lâu we' mà chưa thấy bán N8
nOKIA LẠI THẤY HẸN VÀ CHUYỂN NGÀY BÁN sang thang 10 rồi..
.... em đang chờ để lên đời cho con 5800 chụp ảnh lởm...
dùng N8 chụp ảnh cho nó Pr0

nhìn N8 CẤU hình ko cao lắm mà chơi games 3d ko giật tí nào.. rất trơn tru...