• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[RPG] Harry Potter and the Deathly Hallows part 2 s60v5

banhmj

Kinh nghiệm huyền diệu và thú vị trong Harry Potter và bảo bối tử thần Hallows Phần 2, thiết bị đầu cuối và các trò chơi đoạt giải trong series. Lớp phủ trên tính cách của một trong ba nhân vật quan trọng của dòng và vượt qua các nỗ lực thử nghiệm chống lại Chúa tể Voldemort. Trận chiến với phép thuật tự nhắm mục tiêu đáng ngạc nhiên và kẻ thù nỗ lực và các ông chủ cho cuốn sách. Nhận ESP cho đến khi bạn đạt đến mất 20 và tìm hiểu khả năng trẻ sơ sinh, bao gồm cả các phép thuật ngoạn mục!

Một mối quan tâm của phép thuật và tưởng tượng, đáp ứng giống trong phim.
Chơi như Harry, Hermione, Ron, có sự xuất hiện của các diễn viên trong phim.
Để mất 20 ESP và học các kỹ năng sơ sinh, bao gồm cả các phép thuật ngoạn mục!
Hãy vào kẻ thù và những ông chủ của cuốn sách và kêu gọi patronum của bạn được khỏe mạnh để hoàn thành chúng.
Phép thuật với những trận chiến khủng khiếp và chỉ tự động.
Một số nhỏ những trò chơi thêm nhiều niềm vui và sự đa dạng.

harry s60v5 2.3mb
p/S : nếu ai không down dc thì log acc mình vào down : Id : banhmj pass : banhmj

banhmj

có 3 màn hình 240x320 320x240 360x640 thì mình lấy bản v5 up lên, cái hình minh hoạ, chưa test.

b0m_lx

có 3 màn hình 240x320 320x240 360x640 thì mình lấy bản v5 up lên, cái hình minh hoạ, chưa test.

test trước đi rùi hãy up :D
tui dow về mà k chơi đc tui kiện lên mod đừng kêu nha :))