• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rubbish Cleaner v2.0 Dọn rác V3 và V5

lenguyen99

Định bóc tem mà k có hàng.hjxhjx.xin chia buồn với bác.định thank fát để động viên nhưng ol bằng đt nên k thank được.thông cảm cho e nha..!

Đã up bản Việt hóa ở trên mời các bạn tải về phá cho vui

Lưu ý phần mềm này chạy trên nền Python nghe bà con

p/s:
Hình như chức năng nhắn tin của diễn đàn không có tác dụng với mem chú Thắng ạ!

s12345

Lại 1 kiệt tác mang tên vothien !
cái máy bị rơi còn dọn rác đc nữa ko vothien ? :)
Mình dọn rác cài đặt đc 3kb ổ C , 256kb ổ E ! ( chất thải công nghiệp hay sao mà nặng thế nhỉ )
Giải phóng bộ nhớ thì đc 0kb ( ko biết có hoạt động ko
? )

Chỉnh sửa cuối:
Lại 1 kiệt tác mang tên vothien !
cái máy bị rơi còn dọn rác đc nữa ko vothien ? :)
Mình dọn rác cài đặt đc 3kb ổ C , 256kb ổ E ! ( chất thải công nghiệp hay sao mà nặng thế nhỉ )
Giải phóng bộ nhớ thì đc 0kb ( ko biết có hoạt động ko
? )

Muốn biết tốt hay không thì bạn nên dùng máy khoảng 1 tuần, lướt web, cài ứng dụng, chơi game, xem phim, xem ảnh... rồi quét xem thế nào nhé. Nếu bạn dùng "tá lả" phần mềm dọn dẹp thì chịu. giống như cái nhà lau đi lau lại thử hỏi bụi ở đâu để mà lau nữa!!!

Phần giải phóng bộ nhớ đó chỉ là dọn cái ổ đĩa D thân yêu của bạn đấy. Trong D không có rác lấy gì mà dọn

Phần mềm này co chức năng tiết kiệm pin tương tự cái KillMe v1.36 mà mình đã Up.

hope29079

sao 5800 mình up python 2.0 mà vẫn hem chạy được, cài eleaner thì bảo ko có python, wa tới cái nỳ thì im ru lun T_T

kp_enter

Chưa test kỹ các chức năng, nhưng sơ bộ thì thấy cái này chuyên nghiệp hơn hẳn, kể cả về giao diện.

nói vậy là e buồn đó a :)) e ko có ý so sánh đâu nhưng thực ra chức năng dọn dẹp của thằng này chả có gì đáng nói đã vậy lại còn chơi compile ác liệt nên có lẽ vì vậy mà đến h vẫn chẳng ai biết pm này :D

nói vậy là e buồn đó a :)) e ko có ý so sánh đâu nhưng thực ra chức năng dọn dẹp của thằng này chả có gì đáng nói đã vậy lại còn chơi compile ác liệt nên có lẽ vì vậy mà đến h vẫn chẳng ai biết pm này :D

Compile chỉ là chuyện thường
Chủ yếu là cái mã hóa sau khi nó Compile kìa, bọn này thâm quá đáng. Sau này nó mã hóa 3 đến 4 lần với nhiều pm khác nhau thì dân Việt hóa chỉ có đứng nhìn thôi. :ar!:ar!:ar!

Đời này va chạm nhiều thì mới tiến bộ bác kp_enter ạ. Phải khích nhau thì mới thể hiện cái Tôi của mình chứ. Nếu không thì XH này dậm chân tại chỗ à!:D

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager

Compile chỉ là chuyện thường
Chủ yếu là cái mã hóa sau khi nó Compile kìa, bọn này thâm quá đáng. Sau này nó mã hóa 3 đến 4 lần với nhiều pm khác nhau thì dân Việt hóa chỉ có đứng nhìn thôi. :ar!:ar!:ar!

Đời này va chạm nhiều thì mới tiến bộ bác kp_enter ạ. Phải khích nhau thì mới thể hiện cái Tôi của mình chứ. Nếu không thì XH này dậm chân tại chỗ à!:D

Không khích nhau mà là chiến thuật để các Mem sử dụng các pm anh em bỏ công ra làm, sau đó anh em tự biết cái nào sẽ tồn tại trên Phone của mình.:D

s12345

vothien nói:
Muốn biết tốt hay không thì bạn nên dùng máy khoảng 1 tuần, lướt web, cài ứng dụng, chơi game, xem phim, xem ảnh... rồi quét xem thế nào nhé. Nếu bạn dùng "tá lả" phần mềm dọn dẹp thì chịu. giống như cái nhà lau đi lau lại thử hỏi bụi ở đâu để mà lau nữa!!!Phần giải phóng bộ nhớ đó chỉ là dọn cái ổ đĩa D thân yêu của bạn đấy. Trong D không có rác lấy gì mà dọn
Trước giờ mình toàn dọn thủ công bằng xplore ko ah ?

Trước giờ mình toàn dọn thủ công bằng xplore ko ah ?

Yes, X-plore là chuyên nghiệp nhất. Với người dùng lâu sẽ có kinh nghiệm, còn người mới thì phải từ từ nó mới nhừ:D

Những pm mà mình up trên Diễn đàn chưa chắc mình đã dùng đâu bạn:D

MinhThang

Manager
Yes, X-plore là chuyên nghiệp nhất. Với người dùng lâu sẽ có kinh nghiệm, còn người mới thì phải từ từ nó mới nhừ:D

Những pm mà mình up trên Diễn đàn chưa chắc mình đã dùng đâu bạn:D

Chính xác luôn, không phải Vh thấy hay là dùng, máy chú thực tế cũng chỉ vài cái cơ bản và bao quát nhiều tính năng thôi. Không rậm rạp đơn giản mà không thiếu.

s12345

Thì chủ yếu là down - intasller - test - remove - del file !
Ai có nguyên bộ pm đã đc chia sẻ trên PDAVIET thì đúng là Pro nhất rồi ! haha . mình chỉ down gần hết thôi chớ sài thì ... biết nói sao nhỉ ?

Lovesjckd

Ko biet sao em xoa rac no xoa luon cai ttpod cua em + may u dung python thi mat het icon ... Ko biet pro nao bi nhu em ko ?
Anh Mod thong cam em online =dd

ninhhot

Định test thử mà nghe b bị như vậy thì có lẽ chung tình với symcleam thôi.m dùng cái symcleam thấy ổn nhất