• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ruch Hour v1.00(0) S60v5^3 - Game điều hành giao thông ở ngã tư

Dragon459

Manager
Ruch Hour v1.00(0) S60v5^3
Game điều hành giao thông ở ngã tư
[25-02-2012]
Giao thông là vấn đề khá nhức nhối của hầu hết các quốc gia
Bạn nào ở Hà Nội thì chắc hẳn đều biết rằng Hà Nội k ngày nào k tắc đường X_X
Game này giúp các bạn giải trí và cũng là cách giúp nâng cao ý thức tham gia giao thông của mỗi người.
Cách chơi:
Chạm vào 1 xe để bắt xe đó dừng lại nhường đường cho xe khác qua

Hình ảnh Game

04f7bc2bd2eeac370c400ec1125cf97c_41319893.superscreenshotx60009.jpg

Link download

[QT]Ruch Hour v1.00(0) S60v5^3

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
có lẽ Thượng Đế cũng hay chơi trò này ,nhưng chơi kém quá nên ở hạ giới hay xảy ra tai nạn ,còn Satan >:) thích điều này

YinYang

Active Member
A Dra lại lấn sân rồi nhá. Cơ mà chả phải Satan thích đâu. Các chú công an thích lắm ấy. Rình rình ông nào đi sai là "tuýt tuýt"..."xuống xe tắt máy"... =))

Dragon459

Manager
A Dra lại lấn sân rồi nhá. Cơ mà chả phải Satan thích đâu. Các chú công an thích lắm ấy. Rình rình ông nào đi sai là "tuýt tuýt"..."xuống xe tắt máy"... =))
game này liên quan 1 chút đến ngành anh học nên thích chơi :D

foreverthuy

Đợt trước mình cũng cài cái trò tương tự thế này nhưng những hơn 4mb, chơi sướng lắm, nhưng sau khi hack máy ngại cài QT vì mình dùng n5230 cài QT và python còn dư được hơn 10mb bộ nhớ máy với lại khi muốn dùng app của QT lại phải chuyển về font mặc định rồi khởi động lại máy nên phiền lắm. Không biết còn cách nào khác không Rồng? Mình còn gà lắm! Giúp nhé?!;;)

dinhluan113

Đợt trước mình cũng cài cái trò tương tự thế này nhưng những hơn 4mb, chơi sướng lắm, nhưng sau khi hack máy ngại cài QT vì mình dùng n5230 cài QT và python còn dư được hơn 10mb bộ nhớ máy với lại khi muốn dùng app của QT lại phải chuyển về font mặc định rồi khởi động lại máy nên phiền lắm. Không biết còn cách nào khác không Rồng? Mình còn gà lắm! Giúp nhé?!;;)

Mình có cách giúp bạn nek ... lúc trước mỗi lần chạy app QT là máy mình lại treo, đành phải tắt máy rồi mới chạy dc ..... nhưng mình đã tìm ra dc cách giải quyết (Mình test trên máy đã hack):
  • Đầut tiên bạn dùng X-plore vào ổ room --> resource ---> font --> trong đó có mấy file ttf bạn ghi tên file mấy cái đó lại
  • Bạn đổi tên font bạn đang dùng thành tên của mấy font bạn mới ghi tên
  • Chép font của bạn vào C:\resource\font hoặc E:\resource\font