• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RushPlayer 2.0 s60v5 - Trình chơi video chuyên nghiệp

hieuna

RushPlayer 2.0 s60v5 - Trình chơi video chuyên nghiệp

RushPlayer là một trình chơi video mới cho s60v5. Với khả năng chơi nhiều định dạng video phổ biến như: AVI, WMV, MKV.... Xem phim chuẩn HD và nhiều tính năng khác nữa. các bạn khám phá thêm nhé:D

Chú ý: Khi cài đặt phần mềm yêu cầu cài thêm phần tập tin nào đó thì chọn không để không bị lỗi cập nhật

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

ơ cái này là july player mà (chắc develop mới đổi tên).. Trước sài 1 bản v1.5 thì fải thấy cũng ok nhưg chỉ dc dùng thử. Ko biết bản này ra sao..

JohnyNguyen

ơ cái này là july player mà (chắc develop mới đổi tên).. Trước sài 1 bản v1.5 thì fải thấy cũng ok nhưg chỉ dc dùng thử. Ko biết bản này ra sao..
Chuẩn man B-) Nhìn cái tớ cũng nhìn ra nó là July :p
Àh quên có cả tính năng xem tv mà trước coi qua wifi thấy ko đc @@ ko biết bản này thế nào cơ :|

hieuna

các bác thử xem tv đi. Máy em không 3G+Wifi nên không thử được

Cái này là julyplayer đó bác. Nhưng là miẽn phí

Có 4 kênh tv Việt Nam

Chỉnh sửa cuối:

tinhbuon84

ĐÃ test....không coi đc tv qua wifi...so với Ucplayer không ngon bằng...xem clip tải từ Youtube bằng PicoBrothers YouTube vẫn giật...

Dragon459

Manager
Chuẩn man B-) Nhìn cái tớ cũng nhìn ra nó là July :p
Àh quên có cả tính năng xem tv mà trước coi qua wifi thấy ko đc @@ ko biết bản này thế nào cơ :|
cái hình số 2 đã nói lên điều ấy rồi mà :))

foreverthuy

hình như chủ thớt lấy từ trang của Nga ngố chứ ace ai nhìn chả biết đấy là july player!!! Nhìn cái tên
RushPlayer là đã thấy nghi roài!:D

hieuna

Mình lấy trên rushplayer.com cũng chẳng biết của nga hay của khựa nữa.

toibg

这是 Julyplayer nhung choj vjdeo loj kinh khung khong bang julyplayer 1.51 duoc

amstrong1989

đây là julyplayer chứ còn j nữa, cái nỳ thì hay rùi, đọc sản khoái mấy cái định dạng pc, mkv thì mềnh chưa bít chứ còn flv thì nó chạy mượt , cái real player cau nokia thì cùi bắp khỏi nói, đọc đc có vài cái định dạng là cg.

vietgianga15

đây là julyplayer chứ còn j nữa, cái nỳ thì hay rùi, đọc sản khoái mấy cái định dạng pc, mkv thì mềnh chưa bít chứ còn flv thì nó chạy mượt , cái real player cau nokia thì cùi bắp khỏi nói, đọc đc có vài cái định dạng là cg.

Quan trọng là xem MP4 = Realplayer là số 1 :D

hienhuy1996

nhưng đa định dạng thì july player vẫn ngon hơn, mà xem trình july thì cứ như mấy ông già tập dưỡng sinh, không bít pm này thế nào để text thử

LoiPT

thử cái này xem có tờ rật trên con 5233 không, cái UcPlayer lười đổi đuôi nên đẻ vào xem giật quá, chán cho máy cùi :((