• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RUU_Pyramid_LE_HTC_Asia_WWE_1.73.707.4 rooted?

theocean87

Có bác nào có bản room RUU_Pyramid_LE_HTC_Asia_WWE_1.73.707.4 đã rooted khổng?
Em kiếm hoài không thấy, thích dùng room ship ghét mỗi cái ko xóa đc cái Vietnamese IME mà nó cứ báo update mà ko update đc toàn lỗi :((
Hoặc bác nào biết root trên rom XE chỉ em với. Thử áp dụng cách cho Sensation thường mà làm xong treo ở logo HTC.

lehung1108

Có bác nào có bản room RUU_Pyramid_LE_HTC_Asia_WWE_1.73.707.4 đã rooted khổng?
Em kiếm hoài không thấy, thích dùng room ship ghét mỗi cái ko xóa đc cái Vietnamese IME mà nó cứ báo update mà ko update đc toàn lỗi :((
Hoặc bác nào biết root trên rom XE chỉ em với. Thử áp dụng cách cho Sensation thường mà làm xong treo ở logo HTC.

Mình cũng dùng Sen XE và làm theo các bước hướng dẫn của Sen thường ngon lành như thường. Bạn cứ bình tĩnh làm theo các bước hướng dẫn là OK thôi. Chúc thành công.

theocean87

Đã làm đủ các bước trên. Riêng đoạn root thử với rom ship asia xong thì bị treo ở logo HTC :D (dùng su-2.3.6.3-efgh-signed.zip)
Mà hiện tại search đủ thứ chưa thấy có tut nào hướng dẫn root cho XE.

Chỉnh sửa cuối: