• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S^3 Full Icon & Matrixmenu

nam_tran2701

Thấy cái này hay, đã cook vào ok, nên post cho các bác vọc chơi.

S^3 icons + matrixmenu by Abielz.rar

Đặt vào rofs2, repack và Flash thôi.

phamkhanhson

Tức là sao hả bạn? icon thì đẹp thật nhưng ko hiểu cái matrix menu thay đổi gì ko?

Khoaaaa

Active Member
Đúng là thya đổi đôi chút về icon trông lạ và pro hơn ,chứ miết cái icon cũ chán wá,còn matrix là j thế bác,
các cooker ko dc nghỉ rồi đây ,nhìn bộ icon hay wá,mà đưa về 4*4 dc chứ bác

kitafung

Matrix menu thêm 2 biểu tượng cho thư mục Tools và Office, mặc định là hình cái Folder :D

mrquyen1993

nguyenduythanh nói đúng rồi đó cái này có matrix menu rồi cùng 1 tác giả cả thôi mình test rồi toàn của DM

phamkhanhson

là chỗ nào,mình ko bik
Dùng NokiaFirmware Editor unpack file rofs2 trong firmware muốn flash, sau đó tống vào rồi reload from HDD --> repack -->flash bạn ạ.

Thế cuối cùng matrixmenu nó là cái gì thế? @@

thanhhaifire

matrix menu là sắp xếp menu ý mà mình chỉ change icon thui ko bò cái file private vào

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

bạn nào có cái báo ứng dụng như hình trên cho mình đc ko? cái của c6 v20 nó to quá !

Chỉnh sửa cuối:

mrquyen1993

matrix menu sắp xếp icon theo ý thích của người dùng để sau mỗi lần hanset hay reset lại máy ko phải sắp xếp lại nữa 1 số matrix menu tích hợp sẵn icon cho folder vì thế có matrix menu nặng tầm 6 đến 9 MB nhưng có những cái chỉ vài trăm KB

NguyenDuyThanh

cái của bạn tiêu đề đâu có ghi là thêm matrix menu, vả lại mình cũng chưa cook cái của bạn nên đâu biết nó giống hay khác cái này được....

nguyenduythanh nói đúng rồi đó cái này có matrix menu rồi cùng 1 tác giả cả thôi mình test rồi toàn của DM

Bên ý cũng có matrix menu, mình còn thêm cái dành cho menu cũ nữa.

N4m_n0oJ3

sao mình cook vào ko hiện ra được icon, icon music, photos, video thì ko hiện, icon khác thì toàn hình folder vàng