• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S-Cleaner v1.04(0) En by MaxPayne S60v3v5 S^3 Anna Belle-Dọn rác siêu tốc

duylinh27884

Moderator
S-Cleaner v1.04(0) En by MaxPayne S60v3v5 S^3 Anna Belle-Dọn rác siêu tốc

Ứng dụng dọn rác hệ thống cực nhanh này được lập trình trên ngôn ngữ C++, không cần python để chạy như các phần mềm rọn rác khác chắc các bạn đã biết đến qua các bản vh của anhtamhcm và manhtu trước đây,đây là bản tiếng Anh.Chương trình ko có giao diện chỉ cần click vào icon ứng dụng sẽ làm việc!

Dọn bằng S-Cleaner sau đó kiểm tra lại với EndCleaer kết quả như nhau

Ưu điểm của S-Cleaner là nhanh,gọn.Còn EndCleaer thì có thêm nhiều tính năng bổ xung nhưng lại chậm,tùy theo nhu cầu mà ae sử dụng,mình thì chọn luôn cả 2 :))

New v1.04:

- Loại bỏ ngôn ngữ dư thừa của các widget và nhiều logs của các ứng
dụng giúp lấy lại dung lượng bộ nhớ máy!

LINK DOWNLOAD

lastlov3

Bản này dọn nhiều hơn bản 1.00 những gì thế bạn? Mình đag dùng bản 1.00 thấy khá ưng ý. Ko xoá nhầm như mấy soft khác.
Mà sao bị lỗi cập nhật, có phải gỡ bản cũ ra ko?

motsinhvien

Bản này dọn nhiều hơn bản 1.00 những gì thế bạn? Mình đag dùng bản 1.00 thấy khá ưng ý. Ko xoá nhầm như mấy soft khác.

Mình cũng bị vậy, gở bản củ ra cũng bị vậy luôn => ko update được huuhu

duylinh27884

Moderator

Nhiều hơn bản cũ chứ bạn,mình ko thể kể chi tiết các file nó xóa đc vì nhiều lắm,bạn muốn xem nó xóa những file nào thì mở file clean.cfg ra xem,bạn muốn nó xóa thêm file nào thì cứ thêm tên và đường dẫn của file bạn cần xóa vào file clean.cfg này!

Mình cũng bị vậy, gở bản củ ra cũng bị vậy luôn => ko update được huuhu

Là do bạn chưa gỡ hết thôi,bạn vào app.manager hoặc dùng 1pm gỡ ứng dụng như App Remover chẵng hạn xoá hết những gì liên quan đến nó như Scleaner,Super Scleaner...xong sẽ cài đc bản mới thôi

lastlov3

Vào E và C:/Sys xóa nốt mấy file clean.cfg và delet.cfg đi là cài đc.
Công nhận bản này xóa sạch thật. Sạch hơn cả bản v1.04(1) bên Symbianvn
Hy vọng ko xoá nhầm file của pm nào cả
Mà ko biết bản này xóa đc mấy file còn xót khi Gỡ ứng dụng ko nhỉ? Dù gì thì S-Cleaner vẫn là vô địch về khoản dọn sạch mà an toàn, lại ko cần Python.

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Vào E và C:/Sys xóa nốt mấy file clean.cfg và delet.cfg đi là cài đc.
Công nhận bản này xóa sạch thật. Sạch hơn cả bản v1.04(1) bên Symbianvn
Hy vọng ko xoá nhầm file của pm nào cả
Mà ko biết bản này xóa đc mấy file còn xót khi Gỡ ứng dụng ko nhỉ? Dù gì thì S-Cleaner vẫn là vô địch về khoản dọn sạch mà an toàn, lại ko cần Python.

Bản 1.04 này mấy bác nước ngoài lấy bản 1.04 tiếng Việt dịch sag tiếg Anh mà bạn,còn lấy ở đâu thì ko rõ cũg có thể bên symbianvn,nên dữ liệu xóa rác cũg từ bản Việt mà ra thôi