• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S2U2 CHO MÀN HÌNH WVGA (TouchHD)

PhamQuang

Manager
S2U2 v1.4X CHO TouchHD (WVGA)

Đã có phiên bản v1.40, 1.42, 1.44 S2U2 cho PPC.
Dưới đây là Link tải Cab file (thấy 1 số bạn yêu cầu), được sưu tầm giao diện của các tác giả A_C trên WiKi (XDA) và có chỉnh sửa chút ít.
Duới đây là hình ảnh và CAB File đã có chỉnh sửa để hỗ trợ tốt cho màn hình WVGA, trong đó có dòng HTC TouchHD.
Link tham khảo và tải các phiên bản của tác giả:

Link tải các phiên bản:

* V1.40:
Mã:
http://rapidshare.com/files/177917784/S2U2__1_40__WVGA.7z
* V1.42:
Mã:
http://rapidshare.com/files/192809792/S2U2__1_42__WVGA.7z
* V1.44:
Mã:
http://rapidshare.com/files/192810745/S2U2__1_44__WVGA.7z
* V1.45:
Mã:
http://rapidshare.com/files/194637178/S2U2__1_45__WVGA.7z

HuynhThanh

Chương trình của bác Quang có chỉnh sửa. Nói chung là good. Anh em down về xài thử cho biết! Thanks bác Quang!=D>

bruno18

Mình đang xài thử version này từ ngày hôm kia. theo như tác giả thì version này có thêm cải tiến về "power saving" hơn là các version 1.3x. Và thực sự mình cảm thấy có sự cải thiện rõ rệt trong vấn đề này.

connguab

có bạn nào tải đc rùi , vui lòng up lên host khác cho mình và mọi ng dùng chung zoi
cảm ơn thật nhìu !!!

dj_long

AE ! xin hỏi câu hơi bị gà tí
sau khi setup xong thi dùng nó làm sao ? tôi thấy nó chỉ view cái screensaver thôi , không phải là bộ theme của HD àh !
mong các bác chỉ giúp !

HuynhThanh

AE ! xin hỏi câu hơi bị gà tí
sau khi setup xong thi dùng nó làm sao ? tôi thấy nó chỉ view cái screensaver thôi , không phải là bộ theme của HD àh !
mong các bác chỉ giúp !

Sau khi cài đặt bạn muốn hiển thị ngày giờ như trên hình trên thì vào mục Information mà tùy chỉnh, muốn thay đổi hình ảnh thì vào mục Wallpaper, giao diện cuộc gọi thì vào Phone.

Mà xài PDA là phải tự vọc mới thấy sự thú vị chứ bạn.:p

dj_long

Sau khi cài đặt bạn muốn hiển thị ngày giờ như trên hình trên thì vào mục Information mà tùy chỉnh, muốn thay đổi hình ảnh thì vào mục Wallpaper, giao diện cuộc gọi thì vào Phone.

Mà xài PDA là phải tự vọc mới thấy sự thú vị chứ bạn.:p

hehe . thanks bro , tai lâu nay sài symbian không , mới đổi con P1i sang con này , nên còn lạ lẫm + chút đỉnh lười .... nên ngại vọc !

poisonpure

Tóm lại bản này sau khi cài xong, bị đụng với cái Chronos. Không báo giờ luôn. Chỉ khi mở máy lên nó mới báo. Đợi bản kế tiếp....

HuynhThanh

Tóm lại bản này sau khi cài xong, bị đụng với cái Chronos. Không báo giờ luôn. Chỉ khi mở máy lên nó mới báo. Đợi bản kế tiếp....

Nếu máy bạn không báo giờ. Bản kế tiếp cũng sẽ như dzậy thui. Bạn phải tự tìm cách khắc phục chứ.:D

PhamQuang

Manager
Trong bài 1 đầu tiên đã cập nhập các phiên bản đã có.
Đều là các CAB file đã được chỉnh sửa để hỗ trợ chạy tốt trên TouchHD (WVGA).

thachquanam

em không down được các bác ơi:(
à bác cho em hoi luôn
khi đang chạy các PM(như nghe nhạc, vietmap..) mà tắt màn hình thì các PM đó cũng tắt luôn(truóc dùng i900 không bị hiện tượng này).các bác có cách khắc phục không?
thanks các bác

tuanvopda

Chào các bạn!
Mình vua cài xong bản 4.5 của bác Quang có thể nói là rất tốt.nhung có cái này,thanh màu xanh để trả loi cuôc goi và thanh màu đỏ làm sao cho nó tro thành tiếng ANH .Bác Quang có thể vui lòng giúp mình không? Cảm on bác truoc nha.

HuynhThanh

Chào các bạn!
Mình vua cài xong bản 4.5 của bác Quang có thể nói là rất tốt.nhung có cái này,thanh màu xanh để trả loi cuôc goi và thanh màu đỏ làm sao cho nó tro thành tiếng ANH .Bác Quang có thể vui lòng giúp mình không? Cảm on bác truoc nha.

Cái đó từ nào giờ vẫn luôn là tiếng Pháp bạn à!:D

Công nhận rapid mấy bữa nay rất khó down! Bạn nào có 1.45 của bác Quang úp qua trang khác dùm mình cảm ơn trước!

Chỉnh sửa cuối: