• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[S60v3] HeroCraft Travel Genius - Game IQ Khám Phá Thế Giới

CongVoi

Super V.I.P
HeroCraft Travel Genius - Game IQ Khám Phá Thế Giới

Bạn có muốn tìm hiểu những điều mới mẻ? Bạn có ước mơ đi du lịch của tất cả mọi nơi trên thế giới? Ghé thăm những nơi thú vị nhất và đẹp nhất trên hành tinh.Hehe với trò chơi này bạn có thể thoả mãn đc 1 phần nào đó.Trò chơi bao gồm hàng trăm và hàng trăm câu hỏi liên quan đến lục địa và đại dương, các quốc gia,các dân tộc và các chế đáng kể nhất.Nào bắt đầu thử tài của bạn nhé
Register with 123

Tải Về ( SIS 5.1Mb)
User&Pass: PDAVIET

Hoặc Ở ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

elisphuong

Game này dùng ngôn ngữ tiếng anh, vậy là chỉ thích hợp cho những ai rành tiếng anh mới trả lời được những câu hỏi này rồi phải ko congvoi. Thx for share

shadow8842

:pý cái này thấy lâu rùi, cứ tưởng như trò tìm đồ vật TITANIC chứ. giờ vọc xem ! thanks

dung1291985

link hỏng cha nó rồi ông ơi
ps: nghe giới thiệu hay vd mà không down đc :D

Bác này muốn đi nghỉ mát hay sao ý, ko thấy bạn congvoi là mod hay sao? :))

Trò này hay nhưng khó quá, nhiều thứ trên thế giới mình cũng chả biết sao mà trả lời nữa, giá mà có Việt hóa thì tốt :D