• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(s60v5) Angry Birds phiên bản mới 2.1 giống iphone

huankb

Phiên bản mới tiếng anh, full màn hình, có giới hạn số lượng chim, đồ họa đẹp (game nặng 7mb) miến chê, hiệu ứng âm thanh hay, đã test trên 5230. Nói tóm lại là một game rất đáng để chơi.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?lnkbrbc994iclue[/DOWNLOAD]

Nguồn tinhte.vn

pysga1996

Đã test,vẫn là fake từ Panda vs Ninja nhưng đồ hoạ đẹp hơn bản trước,có nhiều cải tiến (chả trách những 7MB),nhưng về cơ bản thì các màn chơi vẫn như cũ...Haiz chán quá tại sao Nokia ko làm angry bird cho s60v5,chắc tại vì hầu hết v5 ko có cảm ứng điện dung,haiz...:|

ngducnd95

Bản này giống hệt của mình bạn ạ. Bạn thử test game của mình xem có giống y như vậy ko

huankb

Bản này giống với một bản cũ mình đã từng chơi nhưng bản đó là bản tiếng Nga, với lại nó chỉ có khoảng 4mb còn bản này 7mb. Đồ họa và hiệu ứng chim kêu, bom nổ cũng hay hơn bản cũ

huankb

Thì đúng là mình lấy bên tinhte đó, chắc là họ cũng lấy bên vn-zoom

huankb

Ý bạn là cảm ứng đa điểm đó hả, mình nghĩ là bản java không hỗ trợ đa điểm đâu, vả lại mình không có máy hỗ trợ đa điểm nên không test được

nhockfc

Ý bạn là cảm ứng đa điểm đó hả, mình nghĩ là bản java không hỗ trợ đa điểm đâu, vả lại mình không có máy hỗ trợ đa điểm nên không test được

hôm bữa thấy đứa bạn chơi trên S40, tuy k có đa điểm nhưng đặc điểm phiên bản đó có thêm chức năng là khi vuốt màn hình từ trên xuống thì thu nhỏ, ngược lại thì phóng to. Khá hay :D lúc đầu nó vuốt giả 2 ngón mình tưởng đa điểm ý chứ :)) Bạn nào mod đc thành như vầy thì quá hay.

huankb

Kiểu phóng to này chắc giống với picsel smart office rồi, nhưng java không biết có thể có chắc năng đéo không nhỉ

biendt

5233 không chơi đc bạn à.vào load xong là bị out ra à.có cách nào fix đc ko vậy

huankb

Mình đã tét trên con 5230 của mình không thấy lỗi như bạn nói,có thể máy bạn bị lỗi hay xung với phần nềm nào đó.

biendt

mình dang dùng vản V5 cua a Thanh Tùng chửa cài sof nào bên ngoài cả.chỉ cài game vao chơi đc đúng 1 lần thôi,những lần khác vào là bị out à.

godan

mình dang dùng vản V5 cua a Thanh Tùng chửa cài sof nào bên ngoài cả.chỉ cài game vao chơi đc đúng 1 lần thôi,những lần khác vào là bị out à.
Bạn down bản Angry Bird 3 của bác Khoa Pro thử xem,nghe nói fix lỗi j đấy