• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(S60v5) Chiến thần Ares china cực đỉnh

ngducnd95

Game giống God of wars. Đây là bản tiếng Trung Quốc. Đồ hoạ tuyệt vời

hy vọng có pro vh và crack để ae chơi:D
Link: http://www.mediafire.com/?bcbpj3zzyc3xzlm

thanh1990t

ok . Đang test xem có dễ nuốt ko ? Nếu nuốt đc thì mai + mốt sẽ có bản cr + vh .

thanh1990t

hjx, game này nhiều ngôn ngữ quá, vh đc game này chắc sẽ hơi lâu 1tý. Ae cố gắng chờ nhé . Đang làm hết công suất đây .

Chỉnh sửa cuối:

top10ten

Chờ đợi bản vh+crack của bác thanh1990t . Ae thanks để cổ vũ tinh thần nào

thanh1990t

vh xong chưa bác thanh1990t ơi

ae cứ gọi là thành đc rồi, cho nó tình củm, game thì đã việt hoá xong , mình đang test game và crack lại . Xong thì cũng phải tầm chiều mai, hoặc sáng ngày mốt là có siêu phẩm cho ae chọc ngoáy @@

maskshot

Member
ae cứ gọi là thành đc rồi, cho nó tình củm, game thì đã việt hoá xong , mình đang test game và crack lại . Xong thì cũng phải tầm chiều mai, hoặc sáng ngày mốt là có siêu phẩm cho ae chọc ngoáy @@

hỳ chờ đợi là hp... be nhé... chứ đừng mất hút b nhé

onehithp

game hay. co gang len ban nhe' @@!