• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[S60v5] Phonetalk - Ứng dụng phát âm thanh nền trong CG VH by Mr_V

0908727527

Ứng dụng phát âm thanh nền trong cuộc gọi! Khi trả lời lời - bạn có thể tạo âm thanh mô phỏng nhiều loại, bao gồm các tiếng ồn ào, đường phố ồn ào, ngăn cháy, biển, sông, âm thanh, vv Audio 1 dịch vụ khách hàng, dùng đánh lừa người nghe. Phần mềm cũng có thể tùy chỉnh âm thanh, bạn có thể ghi âm giọng nói của bạn để trả lời điện thoại trong khi gọi, bạn cũng có thể thiết lập một bài hát nhẹ nhàng, nói chuyện trên điện thoại với bạn gái của mình, thậm chí hiển thị rực rỡ cá tính độc đáo hơn.

Tải về tại đây

Chỉnh sửa cuối:

tung0088

Phần mềm này chỉ hỗ trợ khi có cuộc gọi đến thôi ko đúng ko bạn?
Còn cuộc gọi đi thì sao?

missthuha

cáj n@j cài vô thỉnh thoảng thấy nó kết nốj nét gửi mms hjx?thấy nguy hjểm quá

NTiolanDatluu

hix hỗ trợ wav mất công conver nữa :(
có soft nào cài nhạc trong cuộc gọi đến và gọi đi ko? có ném mình cái link nhá :D thank[/B][/B]

0908727527

hix hỗ trợ wav mất công conver nữa :(
có soft nào cài nhạc trong cuộc gọi đến và gọi đi ko? có ném mình cái link nhá :D thank[/B][/B]

Hỗ trợ cả 2 định dạng wav & amr mà bạn ?
Cái nhạc trong khi gọi V5 mình làm được k cần soft gì hết, mỗi tội nó lớn át tiếng mình nói ;))

JohnyNguyen

Hỗ trợ cả 2 định dạng wav & amr mà bạn ?
Cái nhạc trong khi gọi V5 mình làm được k cần soft gì hết, mỗi tội nó lớn át tiếng mình nói ;))

Ờ,có cách mà :-? nên gọi điện bằng tai nghe thì hay hơn,trong lúc nói chuyện mình có thể dùng trình duyệt nhạc gốc của máy (bản 15.2 đó :D ) bật nhạc thoái mải,nhưng lúc này ko dùng phím Volume + và - được nữa :-? phải chọt vào màn hình và cho nó nhỏ đi thôi :D mình toàn làm như vậy từ trước tới giờ nè :D hồi chưa có bản MusicPlayer 15.2 thì mình có cách chạy nhạc bằng RealPlayer :)) hơi bị chuẩn luôn \-/ chưa cần soft nào ngoài cả :D smartphone mà :D