• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

S620 không khởi động được sau khi Up ROM?

HellBoyBienhoa1

tình hình em nó bi lkhi up rom giờ nằm im re . bật không lên nguồn nữa nhưng thỉnh thỏa thì lại lên cái logo hoạc có thể vào bootloader dc . bác nào o sg hay biết chỗ nào có thể cứu chữa dùm em nhé , hoặc ai có goldcard thì cho em mượn với . giành dum mãi mua dc 1 em renew chưa nghịch hết đã đổ bệnh

PhamQuang

Manager
tình hình em nó bi lkhi up rom giờ nằm im re . bật không lên nguồn nữa nhưng thỉnh thỏa thì lại lên cái logo hoạc có thể vào bootloader dc . bác nào o sg hay biết chỗ nào có thể cứu chữa dùm em nhé , hoặc ai có goldcard thì cho em mượn với . giành dum mãi mua dc 1 em renew chưa nghịch hết đã đổ bệnh

Chắc chắn là bạn Up ROM khi chưa chạy USPL rồi, giờ đây chỉ có thể Up ROM gốc hoặc sử dụng GoldCard mà cứu chữa thôi, ngoài ra không có cách khác.
Kinh nghiệm để lần sau chớ vội vàng khi can thiệp ROM.

HellBoyBienhoa1

Chắc chắn là bạn Up ROM khi chưa chạy USPL rồi, giờ đây chỉ có thể Up ROM gốc hoặc sử dụng GoldCard mà cứu chữa thôi, ngoài ra không có cách khác.
Kinh nghiệm để lần sau chớ vội vàng khi can thiệp ROM.

tình hình thế này mình đã chạy rùi về 1.11.000 nhưng úp rom gốc và chạy tới 80 mấy % thì bi treo , xong khởi động lại ko vào dc win nữa . kiểm tra SPL thì nó nhảy lên 1.22.000 như ban đầu . cố gắng up rom gốc như chạy tới 3% là văng ra bây giớ bật nguồn không lên nữa thỉnh thoảng 1 2 ngày trời nó thick thì lên cái logo thôi HR cũng không dc vì ấn phím send để ok thì nó cứ trơ ra . bác nào ở HCM có thể giúp dc mình xin hậu tạ , còn có chỗ nào uy tín cứu chữa dc mà giá cả sinh viên chút thì chỉ cho mình với đê mình khăn gói lên sài gòn 1 chuyến vì mình o Biên Hòa