• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Safe.Deposit.Box [Két sắt An toàn]

MinhThang

Manager
Melon.Mobile.Safe.Deposit.Box.v1.01.30.S60v3.S60v5

Phần mềm bảo mật dữ liệu "Két sắt An toàn" Việt hóa.

hnt20042000

Không hiểu sao lúc em việt hóa xong thì chức năng uninstall protect không hoạt động, vẫn gỡ bỏ như bình thường được. cái này nó lấy một thư mục trong private làm kho an toàn. chỉ an toàn với máy chưa hack thôi.:D

duydat006

Banned
cái này bảo vệ theo thư mục hả bạn,có mã hóa nhanh ko chứ cái MediaSafe mã hóa lâu quá

MinhThang

Manager
Không hiểu sao lúc em việt hóa xong thì chức năng uninstall protect không hoạt động, vẫn gỡ bỏ như bình thường được. cái này nó lấy một thư mục trong private làm kho an toàn. chỉ an toàn với máy chưa hack thôi.:D

Anh cũng không rõ lắm, chỉ thấy sau khi chọn bảo vệ thì vào Xplore sẽ không thấy ở thư mục ban đầu, nhưng Clip thì vào SM vẫn mở xem ầm ầm.:D

hnt20042000

do anh chưa tắt open4all thôi anh thắng à. nếu tắt rồi là không mở được đâu. có dấu trong một thư mục theo nguyên tắc là chuyển đến kho an toàn rồi nếu phục hồi thì phục hồi lại chỗ cũ. Nó nằm trong Private nên tắt Open4all mới không xem được trong SM

cong_namcam

Anh cũng không rõ lắm, chỉ thấy sau khi chọn bảo vệ thì vào Xplore sẽ không thấy ở thư mục ban đầu, nhưng Clip thì vào SM vẫn mở xem ầm ầm.:D

Hiện tại có PM nào mà SM nó ko lôi ra ko anh>:)??

nguyenhuungoc2009

bạn cho mình hỏi mình dùng n85 khi cài vô lúc vô sài nó báo là đóng ứng dụng safe deposit box user23 vậy là sau vậy bạn,không xài được

nguyenson_44

cái này bảo vệ theo thư mục hả bạn,có mã hóa nhanh ko chứ cái MediaSafe mã hóa lâu quá

Thì ra cơ cấu bảo vệ của PM này là thế. Không biết có nhanh không vậy bạn?

ninhhot

Sao m cài vào máy 6220c thì máy páo updata erorre nhỉ.ai biết vì sao chỉ dùm với thanks all you

hnt20042000

có cái ADL Pro không? nếu cài thì thử remove đi rồi cài cái này xem. nếu không thì cứ xài cái ADL Pro vì cái đó tích hợp thêm cái này nữa mà.