• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Safe manager v2.20 việt hoá by sanvu88

Sanvu88

Member
Phần mềm quen thuộc rùi ko cần giời thiệu nha. Nếu có rùi mod del dùm. A e nào muốn tìm hiểu thêm thì vào đây nhé http://www.pdaviet.net/showthread.p...Quản-lý-bảo-vệ-điện-thoại-quot-n-trong-1-quot

Download SafeMgr2.20.vi.by.sanvu88.sis with Mup5
or
http://upwap.ru/1551403

Sanvu88

Member
Uhm cái cập nhật dữ liệu m chưa fix đc.tại sằp thj nên bận qua.hi

Khoaaaa

Active Member
Chán các bác,post bài mà cứ bảo phần mềm wen ko cần giới thiệu ,nhưng với những người chưa wen thì sao,ngay cả mình còn wên mất tiêu
nói thế thôi chứ vẩn thank bạn,và pm này là giải fóng ram fải ko nhỉ

cylopsking

Chán các bác,post bài mà cứ bảo phần mềm wen ko cần giới thiệu ,nhưng với những người chưa wen thì sao,ngay cả mình còn wên mất tiêu
nói thế thôi chứ vẩn thank bạn,và pm này là giải fóng ram fải ko nhỉ

Có link giới thiệu kèm ở trên đó bạn. Cái pm này là tất cả trong 1 nhiều chức năng phết không chỉ có giải phóng ram đâu.

missthuha

bản này nhjều lỗi wá lỗi nój trên vớj khởj động xog wét virut nó bá0 mấy pm lận toàn pm yêu thjch hjx bắt gỡ bỏ,cập nhật hem đc thế là remove về pản 2.10(341) hjx

Sanvu88

Member
Mình có thấy gì đâu nhỉ.hix.update ko đc là vì data của nó là mới nhất rùi nên khi update nó sẽ báo ko tìm thấy.hj

jack_hunter97

Có cách nào fix lỗi ,tin nhắn tới nó tự bỏ vô cái phần mềm đó có cách nào kô tắt thì hơi tiếc

socloc20

cái này chặn cuộc gọi có gì hơn trước ko, tìm tất cả các pm chặn cuộc gọi khi cài trên V5 đều rung 1 cái rồi mới chặn, rất ức chế ( y như bị nhá máy ) :(:(:(:(

ncminhhd

Bạn cho mình hỏi file cài này sao không giống bản 2.10 của bạn tuanloc1 phải sign 2 file mới cài được nhỉ ?

vandoanqc

mình thấy pm này rất hay. Thích nhất chức năng chống trộm, và quản lý mạng

Sanvu88

Member
Bản này chỉ cần 1 file thui.u cứ cài vô mà chạy ok là đc mà quan trọng gì 1 hay 2 file ⡒

jack_hunter97

Cho mình hỏi cài cái này mình xài mình để ý cuộc gọi nhỡ đó nó hiện ra máy cái như 45 giây 15 giây gì đó kô biết có cách khắc phục kô