• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr_v1.96-VI-Quản lý điện thoại đa năng (Cập nhật)

tuanloc1

SafeMgr_v1.96-VI-Quản lý điện thoại đa năng (Cập nhật)

Security Manager là một phần mềm bảo mật di động toàn diện, bao gồm cả diệt virus, tường lửa, theo dõi lưu lượng truy cập Internet, làm sạch, tối ưu hóa hệ thống, lọc thư rác, chặn quấy rối điện thoại, quản quy trình, xếp hạng đánh giá phần mềm, bảo mật, an ninh điện thoại di động, Tạo lịch trình tác vụ và các chức năng khác… Nhiều quá kể không hết.

Tính năng mới:

* 1. Tăng thời gian khởi động lịch trình tác vụ, thời gian nghỉ.
* 2. Bổ sung hồ sơ chặn danh sách đen.
* 3. Thêm chức năng điều chỉnh thời gian.

Cập nhật mới:

* 1. Chống giảm tải khả năng tăng cường bảo mật giả
* 2. Nâng cao điều chỉnh lưu lượng Internet.
* 3. Fix gỡ bỏ cài đặt mạnh mẽ ở Symbian ^ 3 với các trường hợp ngoại lệ để thoát khỏi những vấn đề hệ thống
* 4. Sửa chữa các vấn đề tối ưu hệ thống
* 5. Fix chương trình JAVA sẽ mở ra. Click vào tối ưu hóa hệ thống, nhấp vào tự động làm sạch các vấn đề về bộ nhớ
* 6. Sửa chữa bảo mật giả phiên bản từ cao đến thấp là phiên bản được cài đặt, chương trình các vấn đề rối loạn chức năng
* 7. Sửa SafeMgr đã được gửi tin nhắn văn bản.

Trunghuy90

Để e phá trinh e này.thank bác nhé?e chờ con này lâu quá rùi.
Phát này e sẽ đè e nó ra để khám phá chức năng new
thank!

rubjgj

uầy. bản bày việt hóa chuẩn hơn bản trước. dùng thấy nhẹ hơn rất nhiều. thank bạn nha. à mà ai đó có thể fix lỗi không nhận +84 được không nhỉ? tại cài là 09xx thì không chặn được tin nhắn mà cài là +84 thì không chặn được cuộc gọi. hịc

Trunghuy90

uầy. bản bày việt hóa chuẩn hơn bản trước. dùng thấy nhẹ hơn rất nhiều. thank bạn nha. à mà ai đó có thể fix lỗi không nhận +84 được không nhỉ? tại cài là 09xx thì không chặn được tin nhắn mà cài là +84 thì không chặn được cuộc gọi. hịc

thì cài cả 2 đi?
Cái 09x thì chặn cuộc gọi!
Cái +849x thì chặn tn.
Vậy ok rùi!

tunhung152

các bạn cho mình hỏi, mình cài vào dùng cứ dọn rác là nó khởi động lại máy là sao???

Trunghuy90

các bạn cho mình hỏi, mình cài vào dùng cứ dọn rác là nó khởi động lại máy là sao???

trường hợp này lạ nha.
Hình như chưa ai gặp trường hợp này thì phải.
Thử kiểm tra lại xem có đụng vs e nào k nhé?

Onghuynh

N95 của mình cài 1.95 khi dọn rác cũng bị tự khởi động.ai biết chỉ hộ.

tunhung152

trường hợp này lạ nha.
Hình như chưa ai gặp trường hợp này thì phải.
Thử kiểm tra lại xem có đụng vs e nào k nhé?

uh, hình như lúc mình đang cài nó báo có xung đột phần mềm gì đó. nhưng mình đâu có xài mcclear

Trunghuy90

uh, hình như lúc mình đang cài nó báo có xung đột phần mềm gì đó. nhưng mình đâu có xài mcclear

đâu phải chỉ có mclear là đụng đâu,khéo còn 1 vài pm tính năng cũng tương tự như safe mgr là báo lỗi ý mà.vd như đối thủ của safe mgr là 360 độ guan... gì đó khả năng là lỗi vs cả bác xem trên máy có cài pm chặn call và sms nào nữa k?

rubjgj

thì cài cả 2 đi?
Cái 09x thì chặn cuộc gọi!
Cái +849x thì chặn tn.
Vậy ok rùi!
bác cứ khéo đùa. cài thế thì nói làm gì chứ. em tưởng bác có biết cách cài đặt thế nào đó để khỏi phải cài 2 kái cho đỡ khổ. mà kái này cũng không ẩn tin nhắn đa phương tiện đâu bác à

Trunghuy90

bác cứ khéo đùa. cài thế thì nói làm gì chứ. em tưởng bác có biết cách cài đặt thế nào đó để khỏi phải cài 2 kái cho đỡ khổ. mà kái này cũng không ẩn tin nhắn đa phương tiện đâu bác à

hỗ trợ chặn cuộc gọi và tn sms thui nhé.mms vượt rào vô tư,đừng hi vọng bác ha!

ngoctuan74

Cái này có gỡ được mấy cái theme bị ẩn không các bạn,mình muốn xóa theme đã cài mà không được,vào quản lý ứng dụng của máy nó ko hiện ra.

Trunghuy90

Cái này có gỡ được mấy cái theme bị ẩn không các bạn,mình muốn xóa theme đã cài mà không được,vào quản lý ứng dụng của máy nó ko hiện ra.

lấy cái này gỡ theme đã cài thì e chưa thử.nhưng netqin antivirus thì làm đc vc này bác ạ.