• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sally's Spa - Quản lý Spa

jackpham

Sau một thời gian làm việc ở sallon, Sally đã quyết định đi nghỉ ở bãi biển Laguna cùng Nell, người bạn thời thơ ấu của Sally.Nell bán các loại mỹ phẩm cho khu spa của những người hàng xóm.Nhưng thời gian này công việc của Nell ko dc tốt lắm sau khi khu spa tại đây đóng cửa.Và Sally đã quyết định gây dựng lại nó.
Cách chơi vẫn như cũ : bạn phải làm cho những người khách của mình vui vẻ, kiếm tiền nâng cấp trang thiết bị, thuê người giúp việc.Ban đầu bạn chỉ làm một số dịch vụ như xông hơi, tẩm quất, tắm nước nóng... nhưng sau đó bạn sẽ bận rộn hơn với những người khách cần bạn làm móng, đắp mặt, ngâm nước hương, tỉa lông mày...Bên cạnh đó bạn còn bán một số thứ cho những người khách đến nghỉ ngơi như dầu massage, dầu gội đầu, kem chống nắng...Bạn chỉ có thể nhập sảm phẩm về trước khi bắt đầu một ngày làm việc nên bạn mua những thứ thật cần thiết và thik hợp.Hãy căn cứ vào các chỉ số bên phải màn hình để kiếm tiền một cách thật hiệu quả nhé

Game rất hay dành cho các bạn gái!