• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SamSung B-7320 Up ROM xong bị die?

kiepngheoyt

các đại ca cứu em với em up rom 6.5 theo hướng dẫn trên trang web của samsung khi update từ mạng xong đang copy file vào trong b7320 của em thì mất kết nối USB thế là tịt luôn khi em tháo bin ra và ấn khởi động lại thí nổi mỗi chữ SAMSUNG em đã thử cả phần mềm MultiDownloader ấn phím "J" nhưng pc nó cũng không nhận ra máy em khởi động lai nó vẫn hiện chữ SAMSUNG ở yên luôn,em nghĩ rom của em toi rồi các bác nào có cách khắc phục không cứu em vơi xin cảm ơn nhiều :((

konhuloiemnoi

Ai có biết con B7320 của mình bị làm sao không,thi thoảng máy bỏ vào túi quần đi xe,lấy ra thì sập nguồn bật không lên được, tháo pin ra mới khởi động được,pin tự nhiên kém hẳn,nạp đầy buổi sáng, tối đã sập rồi,máy mới mua được 5 tháng,có phải do pin hay nguồn không, pin lúc trước con dùng dc 2,3 ngày, giờ chưa hết ngày đã chết, chán quá,lieu pin co duoc bao hanh ko

PhamHien

các đại ca cứu em với em up rom 6.5 theo hướng dẫn trên trang web của samsung khi update từ mạng xong đang copy file vào trong b7320 của em thì mất kết nối USB thế là tịt luôn khi em tháo bin ra và ấn khởi động lại thí nổi mỗi chữ SAMSUNG em đã thử cả phần mềm MultiDownloader ấn phím "J" nhưng pc nó cũng không nhận ra máy em khởi động lai nó vẫn hiện chữ SAMSUNG ở yên luôn,em nghĩ rom của em toi rồi các bác nào có cách khắc phục không cứu em vơi xin cảm ơn nhiều :((

sao không ai trả lời giúp tôi à
Khi đang up ROM thì điều kiêng nhất là bị ngắt kết nối giữa chừng. Khi đó quá trình nạp sẽ bị gián đoạn và máy sẽ bị treo cứng. Bạn thử tạo kết nối và nạp lại thử xem sao.

Ai có biết con B7320 của mình bị làm sao không,thi thoảng máy bỏ vào túi quần đi xe,lấy ra thì sập nguồn bật không lên được, tháo pin ra mới khởi động được,pin tự nhiên kém hẳn,nạp đầy buổi sáng, tối đã sập rồi,máy mới mua được 5 tháng,có phải do pin hay nguồn không, pin lúc trước con dùng dc 2,3 ngày, giờ chưa hết ngày đã chết, chán quá,lieu pin co duoc bao hanh ko

Có thể do lỏng chân pin gây tiếp xúc kém và mau hết phin bạn à

konhuloiemnoi

thank nhe,Pin con B7320 mình mua được 5 tháng đã chai, dùng chưa được 1 ngày đã sập rồi, lên trung tâm bảo hành nó bảo pin con B7320 xịn la 400K, đắt thật, đang đinh up room lên 6.5 có nên ko bạn nhỉ, đang tìm tài liệu úp room chỉ sợ hong main