• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Samsung Galaxy S Duos ( S7562 4.0.4 ) !

Taki7610

Unlock_GSM
Samsung Galaxy S Duos ( S7562 4.0.4 )

Tiếng Việt 4.0.4

thanha1969

Tôi đang dùng con này, bộ nhớ máy quảng cáo là 4G, thực tế trống chỉ có hơn 1,3G. Đang mày mò mãi mà không biết chuyển cài đặt games và software từ bộ nhớ máy sang thẻ nhớ thế nào. Bạn nào có kinh nghiệm hướng dẫn hộ với?!!!!!

kidhamchoi

MÔ TẢ CHUNG VỀ S7562

MÌNH MỚI MUA CON S7562 TRẮNG NGÀY 22/11 THÁNG RỒI. PIN MAU HẾT 1500MA THAY VÌ NHỮNG HÃNG KHÁC KHOẢNG 1700-2000MAH . TỐC ĐỘ CŨNG VỪA PHẢI NHANH HƠN GALAXY Y NHƯNG SO VỚI MÁY THẰNG KHÁC THÌ CẢM GIÁC CHẬM HƠN. ROM 4GB NHƯNG CHỈ CÒN HƠN 1 GB ĐỂ CÀI ỨNG DỤNG VÀ MỤC ĐÍCH CÁ NHÂN KHÁC . NẾU KHÔI PHỤC CÀI ĐẶT GỐC KHÔNG CÀI THÊM GÌ THÌ OK, CÀI FULL 1 GB CÒN LẠI LUÔN THÌ MÁY SẼ TREO CỨNG NGẮC VÀ THƯỜNG XUYÊN BỊ ĐỨNG MÀN HÌNH 5-10 GIÂY. CHẤT LƯỢNG NGHE GỌI TỐT . MẪU MÃ ĐẸP . ĐƯỢC NHẤT CÁI 2 SIM ONLINE CÙNG NHẬN CG CẢ 2 SIM CÙNG 1 LÚC . NẾU CÓ THỂ BỔ SUNG THÊM RAM 1BG , LÕI KÉP CPU , PIN 2500MA , CÀI ỨNG DỤNG TRÊN THẺ NHỚ , QUAY PHIM FULL HD THÌ VỚI GIÁ 7TR-8TR ĐÂY LÀ 1 LOẠI SMART PHONE 2 SIM ĐỈNH NHẤT TRONG DS HÀNG CHÍNH HÃNG . CÒN THỰC TẾ THÌ NHIỀU KHUYẾT ĐIỂM QUÁ. NÓI CHUNG XÀI CON NÀY CŨNG HƠI CHÁN CHÚT

BÁC NÀO SD RỒI MONG CHIA SẼ THÊM KINH NGHIỆM VỚI

thangtuyetstore

cần fw đầy đủ s7562 4 file anh em giúp đỡ

cần fw đầy đủ s7562 4 file anh em giúp đỡ

Last edited by a moderator:

thangtuyetstore

Chạy 1 file được rồi bạn, mở khóa gì nhỉ ?

chạy 1 file chỉ chạy tiếng việt hoặc nâng cấp Fw ,còn khi mở khóa sai nhiều lần sẽ bị khóa tài khoản google gmail thì phải chạy 4 file gồm pit,pda,phone,csc

Whinny

Bác Taki Up lại File tiếng việt hộ AE với, hotline die hết rồi az :\