• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sao Không Thấy Hướng Dẫn UnLock CID nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.

boy7love

Các bác ạ,
em thấy rất nhiều bài hướng dẫn UpROM cho Himalaya rồi. Em đang muốn Up cho con Imate Phone Edition của mình mà hỏng dám vì chưa biết cách UnLock CID.
Nhân đây em xin bác nào rành về vụ này thì chỉ em một chút nhé.
Và còn chuyện nữa, nếu từ Win2003 mà Up thẳng lên Win2006 thì có bị gì không các bác? Em đang máu quá mà chẳng dám làm gì cả. Em lục tung mọi diễn đàn rồi mà hỏng ra cách unlock CID. Mong các bác chỉ giáo cho em.
Em là dân Cần Thơ. Hai lúa mới xài dế được gần 1 năm.

Sonblack

Super V.I.P
Các bác ạ,
em thấy rất nhiều bài hướng dẫn UpROM cho Himalaya rồi. Em đang muốn Up cho con Imate Phone Edition của mình mà hỏng dám vì chưa biết cách UnLock CID.
Nhân đây em xin bác nào rành về vụ này thì chỉ em một chút nhé.
Và còn chuyện nữa, nếu từ Win2003 mà Up thẳng lên Win2006 thì có bị gì không các bác? Em đang máu quá mà chẳng dám làm gì cả. Em lục tung mọi diễn đàn rồi mà hỏng ra cách unlock CID. Mong các bác chỉ giáo cho em.
Em là dân Cần Thơ. Hai lúa mới xài dế được gần 1 năm.

Cứ up đi không gì đâu mà bạn. Đọc hướng dẫn uprom cho Himalaya trước nhé!
Còn cái unlock CID gì đó, đừng bận tâm.

boy7love

cám ơn bác sonblack

nhưng mà sao em cứ lo lo. Như bác nói thì không cần unlock CID đúng ko bác. Nếu mà bác nói thế thì em bụp cho con dế nhà em 1 phát mới được. Cám ơn pác nhìu.

Status
Không mở trả lời sau này.