• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sao ko ai thành lập CLB O2 Exec nhỉ

rubby1

hình như em thấy HCM vẫn còn nhiều bác nặng tình với em Exec và dòng Uni mà sao hok thấy Club nào vậy, các bác lập club đi off cho zui

JongZiZi

Có luôn nè. Mà hình như trong Box này vắng lặng ghê nên ko ai chú ý.
Xài mấy cái PDA này buồn lắm. Nhiều khi vừa cài xong 1 ứng dụng nào hay hay gặp bạn show hàng cho xem thì đc fán 1 câu: Đt khó xài wá thôi trả mày nè.
Vừa mừng vừa buồn. :D

beyeu0888

híc
bùn thế
xài Uni càng ngày càng ít đi
anh em vào báo danh để cafe nào/

Yêu Uni lắm nhưng mà do kích thước của nó lớn quá, nhiều khi mang đi bất tiện thật, nhất là với quần Jean, có lẽ đây là nguyên nhân khiến nhiều người từ bỏ em nó chăng.

connguab

Mình chung thủy lém đóa, có thêm bà xã ju HD nhưng vẫn còn thương vợ ju Exec nhju lém =))

beyeu0888

em ở Sài Gòn còn các bác ở đâu vậy
sdt của em.
ai rảnh thì cafe nói chuyện cho vui

Chỉnh sửa cuối:

dangkhoa305

Thành lập hội Uni cho nó xôm tụ với mọi người đi anh em gặp mặt nhau trao đổi cũng dễ hơn

beyeu0888

bây giờ ai còn lưu luyến với Uni thì vào đây báo danh
khi nào có dịp anh em gặp mặt học hỏi kinh nghiệm.

J

JerryBC

Guest
Mình cũng sài UNI nhưng mình ở Hà Nội... hjhj

trinhh

Em xài EXEC mấy thằng bạn đến bảo máy tính casio kiểu mới hả mày ;))

hachillies

Đã nói là họp mặt mà sao cứ chê nó thế nhẩy? Mình ở TPHCM, các bác cho ngày và địa điểm cụ thể rồi toàn thể anh em mình off cái. Nhanh lên các pác. Nhất là các bác đã up ram thành công, show hand cho anh em coi để còn học hỏi nữa chứ???

ngochoangimsat

Tiếc thật, mình ở Hà Nội! không ọp cùng các bạn HCM đc! Mình thích uni chính vì nó cồng kềnh và tiện dụng. To một chút cũng chả sao

phenmientay

Có mặt. Mình ở HCMC. Dist 8. 0913870540, ym : smartmanvn2k3. Khi nào có off, vui lòng nhắn. Mình xài EXEC đã 3 năm và nhận thấy chưa có anh nào qua mặt nó được, kể cả flame, zinc, touch...vì mình có nhận up ROM cho vài thằng em xài mấy loại đó, nên mình xài thử nhưng đều không thấy vừa ý. Tất nhiên đó chỉ là cảm nhận của riêng mình.

beyeu0888

anh em spam ít bữa nữa để tụ tập đong một chút rồi off lun nha
ai có bà cpn gì xài Uni thì gioi thiệu lun

Chỉnh sửa cuối:

trancongdanh

tôi ở Nghệ An, là Kiến trúc sư, ngày xưa phải lặn lội ra tận Hà Nội mới thửa được em O2 XDA EXec này đó,hì hì hì