• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sao máy I900 sách tay lại có giá 3t???

Status
Không mở trả lời sau này.

santana189

Active Member
xin lỗi MOD em post tạm vào mục này vì không biết post vào đâu nữa. MOD cho em để tạm vài ngày rồi xóa cũng được nhé. vì e đang cần mua 1 em I900. e thấy trên mạng giao :

Bán Samsung I900 Hàng Sing cực xịn, hình thức đẹp chất lượng rất tốt. Máy có camera chụp ảnh 5Mg và quay video VGA 640x480 30fps.Nghe gọi rõ, cảm ứng cực xịn.Một cách tổng quát máy ổn định và không có một lỗi nào hết, Hàng xách tay singapo hình thức còn cực đẹp luôn. Phụ kiện: Sạc, cáp, tai nghe.. Giá bán nhanh: 2,900,000 VND (16G mà bán ngang giá 8G luôn, Giá bán như vậy là hợp lí rồi nhưng mình có thêr bớt thêm chút cho ai nhiệt tình mua ngay. Tính năng của máy các bạn có lẽ cũng biết rồi, mình xin cập nhật cho các bạn xem cho dễ: - Tổng quan Mạng GSM 850 / 900 / 1800 / 1900; 3G: HSDPA 850 / 1900 / 2100 - Màn hình cảm ứng TFT, 262.144 màu (Hiệu ứng 60K màu) Kích cở 240 x 400 pixels, 3.2 inches - 16 GB bộ nhớ trong - 128 MB RAM - 256 MB ROM - Bộ vi xử lý 624 MHz Marvell PXA312 - Khe cắm thẻ nhớ microSD (TransFlash), hổ trợ lên đến 8GB - Máy ảnh số 5.0 megapixels, 2592х1944 pixels, autofocus, image stabiliser, video, flash; secondary videocall camera - Java MIDP 2.0 - Nghe đài FM Radio with RDS - Máy nghe nhạc MP3/AAC/AAC+/WMA/OGG/AMR - Xem video chuẩn DivX/XviD/WMV/MP4 - Bluetooth v2.0 with A2DP - Cổng USB v2.0 - Pin chuẩn, Li-Ion 1440 mAh Thời gian chờ Lên đến 500 giờ Thời gian đàm thoại Lên đến 5 giờ 50 phút Có đảm bảo cho cá bạn 1 tháng sử dụng không vấn đệ gì chứ không phải mua xong là không có chế độ chăm sóc khách hàng. Về máy móc thì không phải lo, cửa hàng sẽ hổ trợ cài đặt các chương trình, phần mềm nâng cấp cài đặt cũng như hướng dẫn sử dụng cơ bản Bảo hành chất lượng cho máy 12thang luôn. Máy này là hàng độc nên cửa hàng đảm bảo chất lượng tốt nhất cho các bạn. Các bạn cứ đến cửa hàng mình để xem máy nhé!! Cửa hàng sẽ hướng dẫn các bạn chu đáo tận tình và cho các bạn kiểm tra máy thoả mái không có vấn đế gì. Nếu ưng ý thì ủng hộ cửa hàng mình. Tuy là hàng xách tay nhưng cửa hàng bảo hành như hàng chính hãng cho máy luôn. Bao đổi máy trong 1 tháng đầu tiên sử dụng. ----------------------------------*--------------------------------------*------------- Hot hot hot ... Các bạn ở xa mình sẽ gởi máy qua đường bưu điện và thanh toán tiền cho mình qua tài khoản ngân hàng. Các bạn sẽ nhận máy sau 24h thanh toán tiền. Điện thoại: 08 627 827 73 Đi Động: 0937 123 779 ( MR Tuấn) ĐỊA CHỈ: 229 – ĐƯỜNG 3/2 – P.10 – Q.10 – TP.HCM ( ngã 4 đường 3/2 & Lê Hồng Phong---đối diện chùa Việt Nam Quốc Tự) Mail: hoabinhphone@yahoo.com Nick YH: hoabinhphone www.hoabinhmobile.com MỜI BẠN VÀO DANH SÁCH CÁC SẢN PHẨM BÁN TẠI CỬA HÀNG *đang hót* -------------------------------- Mua hàng từ xa : Có thể gửi hàng đi xa không tính phí,an toàn và uy tín. Khách hàng có thể nhận máy sau 24h kể từ lúc gửi tiền.

giá có 2.9t. vậy làm thế nào để phân biệt máy giả và thật vậy, em thấy tính năng trên giống hệt máy thật. ACE cho e ít kinh nhiệm vì đang dùng SYSBIAN ,chưa quen Win mobile nên cũng chưa rõ cách kiểm tra.

Steavankas

check imei trên web của nhà sản xuất là okie.
Trước tiên bạn mở nắp pin đằng sau coi thông số của máy. Hàng nhái là biết liền.
Thử các chức năng của máy xem có đảm bảo không.
Bấm *#06# coi IMEI ra sao....
*#0000# kiểm tra thông tin máy.

AnhPheCT

Có gì đâu I900 đang rớt giá thê thảm luôn!! Hàng Sing thì giá đó là phải rồi!!

Status
Không mở trả lời sau này.