• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sắp Ra Mắt Trò Chơi Võ Lâm Truyền Kỳ 2 Trên Mobile by HocDung

MrKen819

và bạn có thể up lên lv khỏi cần phải đánh quái úp lên lv bao nhieu cũng đựoc
tự tìm tòi 1 chút la biết hết ý mà

mình đề nghị bạn xem lại guìm nhá

Bạn Chỉ Mình Cách Ko Cần Đánh Quái Mà Vẫn Có Thể Up Lvl Với Mình Train Đến Lvl 40 THì ko thể nào Train Đc Nữa Wai Đánh Mạnh Wa!:|

haininh

trò này hay lắm mình đang chơi đến lv 49 rồi.nhưng mà khi mình bị chết hình như nó sống lại luôn mà ko trừ điểm kinh nghiệm hay trừ cái gì hết vậy nhỉ
nếu mà bị chết mà trừ điểm kinh nghiệm thì có phải hay ko nhỉ

satthuvotinh80

Game chơi hay thật đấy. Chỉ tội hơi bị tốn pin và tội nghiệp cái nút số 5. Hình như có Hack thì phải. Tớ ấn phím thoát ( cái phím bên trên phím đỏ đó N73) thì nó hiện ra 1 dãy toàn ô vuông. Hàng thứ 1 cứ chọn vào đó là tăng LV, hàng tiếp theo các bạn cứ tự nghiên cứu nhé.
Nhưng nên tự đánh sẽ hay hơn :p

haininh

mình đã đi hết các cửa rồi.nhưng mà không có bos, và ko có đối thủ để chơi nữa chẳng nhẽ cứ đi đi lại lại à.chán nhỉ

hocdung

mình đã đi hết các cửa rồi.nhưng mà không có bos, và ko có đối thủ để chơi nữa chẳng nhẽ cứ đi đi lại lại à.chán nhỉ

có boss nhưng mà nó yếu quá đánh mấy cái đã chết rùi chắc là ép lên lv cao mạnh quá nếu mà trò này mà tự luyện lv thì hay biết mấy