• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBSH Software PocketLock v1.05 S60v5 S^3 Signed - Khoá điện thoại vô cùng đơn giản VH

JohnyNguyen

SBSH Software PocketLock v1.05 S60v5 S^3 Signed - Khoá điện thoại vô cùng đơn giản VH bởi Johny

Ứng dụng sử dụng cảm biến khoảng cách của dòng Smartphone để giúp dế yêu của bạn trở nên smart thực sự :yahoo: Tự động khoá máy khi bỏ điện thoại vào trong túi ( cảm biến khoảng cách bị che đi) và mở khoá khi cảm biến được mở trở lại :D Khá tiện lợi ! :tutu:
Bản v1.05 chủ yếu khắc phục lỗi của bản v1.03 trước đó + cải thiện hiệu suất làm việc + pin ...

Ảnh bản Việt Hoá đã tested nè :

Pocket Lock v1.05 VH bởi Johny

Delzie

mọi khi sẽ nhắc nhở bạn đừng nói suông mà hãy thanks bằng hành động :| =)) giờ có muốn hành động cũng ko được :))=))
Have more fun ! :D \-/
E để ý cái avatar bác đẹp trai nhỉ :) Kiểu này để cưa gái đây mà ;))

dekisugi17

Sao em cài thử, bật rồi mà hok cóa tác dụng gì hết??? Em hok bik cái cảm biến ánh sáng nằm chỗ nào nữa? Em xài C5-03!!! :D

JohnyNguyen

Sao em cài thử, bật rồi mà hok cóa tác dụng gì hết??? Em hok bik cái cảm biến ánh sáng nằm chỗ nào nữa? Em xài C5-03!!! :D
C5-03 hình như ko có cảm biến ánh sáng thì phải :| hic,nếu đúng vậy thì ko dùng soft này được đâu :D
E để ý cái avatar bác đẹp trai nhỉ :) Kiểu này để cưa gái đây mà ;))

ẹc,tui mà mod >:) tui del bài cậu vì tội ... ko được khen chủ thớt đẹp trai :))=)) vì đó là sự thật hiển nhiên rồi :))=))

mới cài khóa máy như IP của Johny.
Bây giờ mở máy k cầm fím gì hết
Đau não quá Johny ơi!
hahahaaaaaa

JohnyNguyen

mới cài khóa máy như IP của Johny.
Bây giờ mở máy k cầm fím gì hết
Đau não quá Johny ơi!
hahahaaaaaa
Sao lại đau não hả a :p =)) hê hê,Smartphone thì ko cần phải dùng tới phím cứng ;;) Cho bọn 1 phím Iphone chúng nó sợ >:)=))