• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SBSH Software PocketLock v1.06 - Khoá đt bằng cảm biến khoảng cách VH by Jay_Chou

Jay_Chou

Active Member
Mượn lời của anh Johny để giới thiệu lại phần mềm nhé. Thanks anh ^^

Ứng dụng sử dụng cảm biến khoảng cách của dòng Smartphone để giúp dế yêu của bạn trở nên smart thực sự :ar! Tự động khoá máy khi bỏ điện thoại vào trong túi ( cảm biến khoảng cách bị che đi) và mở khoá khi cảm biến được mở trở lại :D Khá tiện lợi ! ;;)
Bản v1.06 chủ yếu khắc phục lỗi của bản v1.05 trước đó + cải thiện hiệu suất làm việc + pin ...

Ảnh tested :

Mã:
[URL="http://www.box.net/shared/anrnrs960q6s8bsx26e1"]http://www.box.net/shared/anrnrs960q6s8bsx26e1[/URL]

Delzie

Cái này dùng có tốn pin nhiều k bác :-/ E toàn để trong túi quần nên cần cái này :D tks bác :D

JohnyNguyen

Cái này dùng có tốn pin nhiều k bác :-/ E toàn để trong túi quần nên cần cái này :D tks bác :D

Nói chung là các bản sau này đc cải thiện tốn ít Ram hơn các bản trước rồi ;) Pin thì cũng tùy máy & tùy người dùng thôi ;;) bồ cứ lấy tay che rồi lại mở,rôi lại che,mở .....:| cho vui ý mà =)) thì chắc ...ko tốn pin lắm đâu =))
ý mà để đt ở túi quần suốt ngày vậy sau này mà có vấn đề ...ấy ấy >:) thì đừng đổi tại ai nhá >:)>:)>:)=))=))=))

Posted via SuperPhone 5530 CFW 1202 :ar! Cúc cúc này mới nè =))=))=))

Delzie

Nói chung là các bản sau này đc cải thiện tốn ít Ram hơn các bản trước rồi ;) Pin thì cũng tùy máy & tùy người dùng thôi ;;) bồ cứ lấy tay che rồi lại mở,rôi lại che,mở .....:| cho vui ý mà =)) thì chắc ...ko tốn pin lắm đâu =))
ý mà để đt ở túi quần suốt ngày vậy sau này mà có vấn đề ...ấy ấy >:) thì đừng đổi tại ai nhá >:)>:)>:)=))=))=))

Posted via SuperPhone 5530 CFW 1202 :ar! Cúc cúc này mới nè =))=))=))

:)) =)) Ô kê ô kê :)) Tks bác vì cái lời khuyên :)) Nhưng mà chẳng lẽ để ở túi áo ngực à =)) Thế còn chết nữa :)) Mà sao bài nào của bác e cũng thấy
Posted via SuperPhone 5530 CFW 1202 :ar bản này là sao :)) =)) Up lên cho e tham khảo cái :))

Jay_Chou

Active Member
cũng chẳg thấy icon đâu cả?mh dang dùng cfw của ThanhTungHT hi

tớ việt hoá trên cfw của tùng mà. nó không ở phần ứng dụng đâu. ở trong phần Công Cụ cậu nhé. Phần có Rom Patcher

Dragon459

Manager
sao dùng không được nó cứ đơ.chả ăn uống gì hết
đơ là sao???
tớ vừa test lại bản này,có vấn đề gì đâu,chạy ngon lành cành đào mà
vậy bạn cài thử bản này xem sao

sao có mấy vị cứ thắc mắc vụ này thế nhỉ????là thật

duongdinhqui

tớ việt hoá trên cfw của tùng mà. nó không ở phần ứng dụng đâu. ở trong phần Công Cụ cậu nhé. Phần có Rom Patcher
vậy để mh thử xem tnao.vì vào ứng dụng k thấy....hi vọng là đc.kết em này lắm

saobang_elca

cho mình hỏi với sao mình cài đặt nó cu ghi là không cài được phần cài đặt này đã có sẵn là sao mặc dù mình đã format máy