• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Scalado PhotoRama v1.0 Vh SYmPViet [Chụp toàn cảnh]

q630666

Scalado PhotoRama v1.0 Vh SYmPViet [Chụp toàn cảnh]

PS: Máy E71 tớ mò mãi ko ra nút chụp là nút nào :D

Link MF

MinhThang

Manager
Thế bình thường chụp phím nào thì bây giờ chụp phím đo chứ? mở PhotoRama ra sau đó mở Camera máy lên chụp.

boydeptrai

bản này với bản của chiencoi có j khác nhau ko nhỉ, sao thấy 2 bản 1.0 vậy :D

MinhThang

Manager
Bạn nói thế là sp của mem ko nên dùng đúng ko :| hay chất lượng sẽ ko bằng của SymPViet~X(

Bạn phải hiểu cho rõ là phần mềm Việt hóa sẽ không tính bài trùng, kể cả bạn có Vh được vẫn cứ úp lên và anh em thưởng thức như thường, sao lại hiểu 1 cách lệch lạc như thế? còn vấn đề tại sao không tính bài trùng thì bạn tự nghĩ.

q630666

Bạn nói thế là sp của mem ko nên dùng đúng ko :| hay chất lượng sẽ ko bằng của SymPViet~X(
Mình không động đến bất kể 1 từ nào trong bài của bạn.Sao bạn lại nói thiếu suy nghĩ thế nhỉ.

dongdieu

Mình không động đến bất kể 1 từ nào trong bài của bạn.Sao bạn lại nói thiếu suy nghĩ thế nhỉ.

mình ko nói là post bài trùng hay ko nhưng cách bạn nói "Của mem khác.CỦa nhóm SymPViet khác" chói tai lắm .Biết ko nói lại thôi thì đừng nói

MinhThang

Manager
mình ko nói là post bài trùng hay ko nhưng cách bạn nói "Của mem khác.CỦa nhóm SymPViet khác" chói tai lắm .Biết ko nói lại thôi thì đừng nói

Chuyện đơn giản mà các bạn cứ nói dong dài, thế này nhé khu vực Vh là khu vực để các bạn có niềm đam mê thể hiện sự đam mê của mình, vì vậy ai cũng có thể Vh và chia sẻ ở nơi đây, kể cả các bản Vh của các DD khác như TT chẳng hạn, vì thế mới có câu nói của Mem khác của SymPviet khác, cái khác ở đây là ý mình đã nêu, chứ không phải sự khác về phân biệt đẳng cấp bạn rõ chưa.
Là sân chơi lành mạnh nên các bạn luôn nghĩ cho lành mạnh, tránh hiểu lầm gây mất đoàn kết không vui tí nào. Stop tại đây nhé không làm loãng Topic.

giangvungtau

cho mình hỏi nút chụp là nút nào vậy???mò hoài mà ko ra nút chụp.nhấn vào nút camera là nó tự chuyển wa chụp hình bình thường.mình xài 6710 navigator

hth2813

mày nào mò không ra thì chắc chưa tích hợp trên máy đó rồi

Chienkon88

cho mình hỏi nút chụp là nút nào vậy???mò hoài mà ko ra nút chụp.nhấn vào nút camera là nó tự chuyển wa chụp hình bình thường.mình xài 6710 navigator

nút chụp là nút chụp :D:)):p=)) mặc định của máy bạn thui ! :|

bạn vào ứng dụng PhôtôRama trước rồi mở camera sau ra , cứ thế mà chụp thôi ! :D

chụp xong 1 cái bạn cứ kệ nó , khi nào có cái hình chữ nhật nhỏ xíu trên màn hình thì di chuyển điện thoại của bạn theo hướng bên phải , đủ 3 cái thì nó sẽ tự dừng , và ghép ảnh lại bạn nhé !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

hth2813

cái này không biết có hay bằng panoma không nhỉ, panoma chụp được 12 tấm liền nhau :D

MinhThang

Manager
cái này không biết có hay bằng panoma không nhỉ, panoma chụp được 12 tấm liền nhau :D

Với mắt thường thì chất lượng ảnh thấy cũng như nhau, Panoman thì chụp đựoc nhiều tấm hơn.

kauchunho

Hjx. Bác tìm giúp em với. Em search đc bản cho 5800 nhưg k xài đc. Em dùg 6220