• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Scalado PhotoRama v1.00(4) - PM chụp ảnh toàn cảnh [07/01/11]

kienvp

Scalado PhotoRama v1.00(4) Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Scalado PhotoRama v1.00(4) là Chương trình chụp ảnh toàn cảnh siêu nét rất thuận tiên cho các bác có điều kiện hay đi du lịch hoặc các bác dùng để chụp toàn cảnh phong cảnh .
Bạn có thể lựa chọn độ phân giải ,kick cỡ hình ảnh và tự động tập trung vị trí trước khi chụp .
Sau khi chụp điện thoại sẽ rung lên và bạn sẽ di chuyển máy từ trái qua phải sang ô thứ 2 cho đến khi bạn đạt tới ô vuông màu xanh lá cây trong kính ngắm phần mềm sẽ tự động chụp cho tới khi hết rung là bạn có một bức ảnh toàn cảnh đẹp tuyệt .

taothephong

thanks bác.Mà bác Kiên ơi! Bác có adobe reader VH k bác?:-/e thấy trên diễn đàn k có cái fm này,bác có thể VH đc k bác?:-??e dùng bản chưa VH nó chỉ cho dùng 15ng thôi:-?

llTuyetTinhCocll

thanks bác.Mà bác Kiên ơi! Bác có adobe reader VH k bác?:-/e thấy trên diễn đàn k có cái fm này,bác có thể VH đc k bác?:-??e dùng bản chưa VH nó chỉ cho dùng 15ng thôi:-?

cái đó mặc định của máy mà....nên có cách là xài xong 15 ngày rồi 4mat lại rồi chơi tiếp.....còn ko thì qua box UNC bên đó có vài topic....

mucelago

Active Member
Sặc chụp ảnh toàn cảnh mà nó cứ rung như cầy sấy sao mà chụp ta :|

taothephong

cái đó mặc định của máy mà....nên có cách là xài xong 15 ngày rồi 4mat lại rồi chơi tiếp.....còn ko thì qua box UNC bên đó có vài topic....

là sao bác? cứ mỗi lần dùng xong 15ng mà format máy lại chắc nó die quáX_X
còn box UNC đó là box nào bác:-/cho e cái link vs
thanks bác:D

mai_tien_dat_251

Sặc chụp ảnh toàn cảnh mà nó cứ rung như cầy sấy sao mà chụp ta :|

chẳng biết nó rung để làm gì nhưng nó phải rung lên mới chụp được. Cứ đưa ngang máy đến khi nó hết rung là chụp được, công nhận là thấy nó nét hơn và bức ảnh dài hơn.

kienvp

chẳng biết nó rung để làm gì nhưng nó phải rung lên mới chụp được. Cứ đưa ngang máy đến khi nó hết rung là chụp được, công nhận là thấy nó nét hơn và bức ảnh dài hơn.

bạn cứ cho ra PC xem mới thấy nó to và nét ntn ;;)

MinhThang

Manager

Tự hỏi tự giải đáp hé?:D:D:D Rất chính xác đấy.