• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Scanner v1.20 pm giúp phát hiện tập tin lỗi trong bộ nhớ máy và thẻ!

hihoha

Well-Known Member
***Scanner v1.20***

Đây là một phần mềm giúp bạn phát hiện những tập tin bị lỗi,hỏng trên bộ nhớ máy và cả thẻ nhớ.Từ đó bạn có thể tiến hành loại bỏ chúng,giúp giải phóng bộ nhớ hiệu quả,tiết kiệm dung lượng:D
Bạn có thể tiến hành loại bỏ tập tin hỏng từ phần "Loại bỏ" của pm, hoặc thủ công thông qua danh sách được lưu lại sau khi quét(tại đường dẫn E:\Scanner.txt )
Ngoài ra pm còn có thêm tính năng phát hiện những tệp tin đã bị thay đổi trong quá trình sử dụng khá hay.

nguyendoankk

Pm này mình quyét thì thấy toàn file lỗi của pm thui.Chắc bạn đóng gói thiếu 1file j rùi.Kiểm tra lại nhé.

nguyendoankk

Có mấy file lỗi nèk bạn.E:\system\apps\source\source.py"line 29 in scan. Và E:\system\apps\source\source.py" line 58 in scandisk. Ktra nhé.

hihoha

Well-Known Member
Có mấy file lỗi nèk bạn.E:\system\apps\source\source.py"line 29 in scan. Và E:\system\apps\source\source.py" line 58 in scandisk. Ktra nhé.

Không có tệp source.py sao nó chạy đc bạn:-?

Nếu bạn dùng OS 8.1 thì pm hiện lỗi vậy do nó ko phù hợp với dòng này
Còn dùng OS 7 thì vẫn bình thường

PS: Mình chỉ là người VH mọi tính năng của pm vẫn giữ nguyên,mình ko có đủ máy để test hết đc ae thông cảm!

nguyendoankk

hô hô..?Vậy mà kô nói trước.Mình sài N70 Os8 mà.Tiếc nhỉ mình đang có mấy pm kô sài được.Pro giúp mình sửa lại pm đó với. Thank trước nhá.

hihoha

Well-Known Member
mình xài dc vài lần,mấy lần sau mở lên là bị out ra lun

Có thể trong quá trình sd bạn đã vô tình gỡ bỏ một số tệp trong lip thui .Cài lại bộ lip bạn đang dùng xem.:D

987520

cái này không biết là nó quét rác đi hết được không nữa, nhưng mình sợ nó quét tùm bậy hỏng hết ứng dụng thì tiếc lắm.......vì trong sytem của thẻ nhớ có rất nhiều file ví dụ như các file crack của các ứng dụng lỡ nó không nhận dạng ra mà nó quét đi thì phải crack lại thì chết mất

nguyendoankk

Hihi Chạy được trên N70 nhưng báo lỗi toàn là file của PM thôi. Loại bỏ đi vài lần rùi quyét lại vẫn thấy giống y như những đợt trước. Chủ Topic xem lại dùm coi!

Jay_Chou

Active Member
ban oi min la thanh vien moi
sao min an vao tep tin ban gui len mu no hien ra 1 cua so moi nhung ko thay file de download ve
bac nao chi dum minh voi
thank nhiu

do pda việt bị lỗi phần đính kèm. bác nào down rồi upload lên MF cho anh em nhé.

boy_maj_choj

thank bác nhiều!!^_^
hj hj
còn cả mấy ứng dụng python việt hóa hay hay nữa,nếu bác biladen download được rùi hoặc bác nào download được thì up luôn tất cả lên cho em xin nha!!!!!
nếu được vậy thì còn gì bằng ....hj,thank bác trước