• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ScreenTime v1.01 S^1^3 Tiếng việt bởi Dragon459 [26-09-2011]

Dragon459

Manager
ScreenTime v1.01 S^1^3
Hiện thị đồng hồ mọi nơi trên điện thoại [26-09-2011]
En Translate by Taha

Công dụng của phần mềm này thì chắc đọc tiêu đề các bạn đã biết được rồi.

Tuy nhiên cái mình muốn nói ở đây là cách áp dụng pm này sao cho hợp lí.
nghe đến đây nếu ae nào thấy điều mình nói là thừa xin đừng đọc tiếp

Chắc hẳn nhiều bạn dùng cfw đều xài mod mở rộng màn hình =>>dẫn tới mất cái đồng hồ nơi góc trái màn hình mỗi khi vào menu.vậy thì pm này sẽ bổ sung phần còn khuyết đó.

Như trong hình chắc các bạn đã thấy mình set tọa độ để nó nằm trên navi bar <mượn mẫu ^3 ấy mà>

Tuy nhiên có 1 nhược điểm là nếu như set tại đó thì khi chuyển ngang đồng hồ sẽ k hiển thì do pm lấy góc trái trên cùng của màn hình điện thoại làm tâm ( 0;0 ) từ đó mà set tọa độ x,y tương ứng

theo m thì vấn đề này cũng k nghiêm trong vì xoay ngang màn hình thì chúng ta lại có cái đồng hồ trên thanh trạng thái rồi.

Hình ảnh phần mềm
các bạn xem tạm hình bản ENG

Link download

ScreenTime v1.01 S^1^3 Tiếng việt bởi Dragon459

bản này mình đã mod icon anna tuy nhiên khi cài lại k hiển thị do khi cài còn có 1 pm cài kèm.các bạn có thể bung ra rồi thay trên theme

vietst93_no1

trông cũng có ích khi vào menu, vẫn đang tìm vị trí phù hợp cho nó. Để góc phải trên màn hình thì lúc vào ứng dụng nào đó sẽ thành 2 kái. 1gốc vs . Kái này. @_@ dù sao kũng thanks :Dày. @_@ dù sao kũng thanks :D

Dragon459

Manager
trông cũng có ích khi vào menu, vẫn đang tìm vị trí phù hợp cho nó. Để góc phải trên màn hình thì lúc vào ứng dụng nào đó sẽ thành 2 kái. 1gốc vs . Kái này. @_@ dù sao kũng thanks :Dày. @_@ dù sao kũng thanks :D
ngượng ép quá nhỉ????????